.......เตือนภัยห้องน้ำตามห้าง และที่สาธารณะ.......

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Fredy, 12 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    พอดีไปอ่านเจอมา เลยเอามาฝากครับ การถอดกางเกงแขวนไว้

มันไปปลอดภัย คล้ายกรณีที่ผู้หญิงแขวนกระเป๋าไว้ที่ประตู แล้วโดน

หยิบไป

วันนี้เวลา 13:45 เวลา ที่คาร์ฟู ลาดพร้าว ผมโดนขโมยกางเกง ซึ่งมี กุญแจรถ มือถือ(902) กระเป๋าตังค์ กางเกงนอก/ใน ระหว่างขับถ่ายในห้างคาร์ฟูล ฝั่งที่เป็นขายอาหาร...มีห้องน้ำอยู่ 8 ห้อง ผมเข้าห้องที่ 2 จากในสุด ระหว่างนั้นผมใช้บลูทูท ตอนผมเสร็จ คนที่ผมคุยด้วย สายก็เหมือนสัญญาณมันเดินห่างออกไป นึกว่ามันหลุดเองเป็นบ่อย...ก็เลยรีบเช็ดให้เสร็จ หันกลับมาเพื่อจะมาต่อสายใหม่ กางเกงผมก็หายไปแล้ว....ก็รีบวิ่งออกไปทั้งอย่างนั้น เจอแม่บ้านหน้าห้องน้ำหญิง(ผมหลบอยู่ในห้องน้ำชาย โพล่หัวไปดึงเสื้อไปด้วย) รับตะโกนถูกขโมย แม่บ้านเห็นมีคนถืออกไป แต่พอแม่บ้านตามไปก็ไม่ทันแล้ว แถมมีผู้ชายในห้องน้ำคนนึงผมก็ขอให้เขาช่วยตาม "พี่ช่วยผมหน่อย โดนขโมย" เขาก็มองผมแล้วยิ้ม ไม่สนใจ ล้างมือเข้าห้องน้ำปกติ ไม่พูดไรซักคำ ผมละซึ้ง ซักพักแม่บ้านก็กลับมาพร้อม รปภ. และจับไม่ได้ ไม่มีใครเห็น ไปดูวงจรปิด ภาพโดคห่วยยยย มองไม่เห็นไรเลย ไม่ชัด เป็นขาวดำ มีแค่สองกล้อง เล่าคร่าวๆเท่านี้ก่อนละกันครับ
    หากท่านได้ผกางเกงขาสั้น สีเขียวออกเหลือง กระเป๋าตังค์สีดำ มือถือ(เผื่อเอาไปขาย) กุญแจพับของเบนซ์(รุ่นe230) ก็รบกวนเก็บส่งตำรวจให้ผมหน่อยครับ ผมแจ้งความไว้ที่ สนพหลโยธิน ขอบคุณครับ

http://www.bmwsociety.com/board/showboard.asp?id=108766

ขอบคุณ คุณAutopilot (Autopilot) ด้วยครับ

chai import และ model_tum ถูกใจสิ่งนี้
  2. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    เป็นผมคงทำอะไรไม่ถูกแน่ครับ

model_tum และ Fredy ถูกใจสิ่งนี้
  3. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    ซวยจริงๆ

ส่วนใหญ่ผมไม่ถอดกางเกงออกจากขาอ่ะ

Fredy ถูกใจสิ่งนี้
  4. ออกจากห้องน้ำยังไงหรอครับ

5. crown

crown New Member Member

549
    19
    0
    ผมก็ไม่ถอดกางเกงครับ เคยคิดเหมือนกันว่าถ้าโดนแบบนี้จะทำยังไง

คนทำนี่มัน ...... จริงๆ

6. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    เป็นผมทำอะไรไม่ถูกเลยน่ะ

7. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    แมร่งเลวจริงๆ เดี๋ยวนี้แม้แต่เวลาจะ ขี้ จะเยี่ยว ยังไร้ซึ่งความสุขต้องมาคอยระวัง มันยังทำกันได้

ทำไมพวกคนเลวๆแบบนี้มันถึงไม่ได้รับผลกรรมเลวที่มันก่อไว้ซักทีนะครับ เวรกรรมคนกรุงเทพจริงๆ

8. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    เอ...ถอดกางเกงแล้วแขวนไว้ข้างนอกเหรอครับ...ถ้าแขวนไว้ข้างในแล้วเขาหยิบไปได้ไงอ่ะทำไมเราไม่เห็นอ่ะ

9. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    อ่านแล้วเข้าใจความรู้สึก จขกท เลยครับ

คนในนั้นก็ช่างไม่ช่วยเหลือกันบ้าง เห็นคนถือกางเกงออกมา อย่างพิรุธก็ไม่ช่วยบอก จะหาคนช่วยช่างยากเหลือเกิน

10. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    เลวเกิน

11. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    เห้อ... เวลาปลดทุกข์ยังต้องระแวงอีกนะเนี่ย สมัยนี้แย่จริงๆ

12. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    เวง ซวย จังคับ
    ไอ้คนที่ ยิ้ม ๆ แล้วล้างมือนี่ มันน่า..(ช่วยกันซักหน่อย ก็ไม่ได้)

13. Van de Trust!!

Van de Trust!! New Member VIP

424
    9
    0
    คารฟูรนี่โหดแท้ ๆ
    ตะก่อนรถหาย
    เด่วนี้กระทั่งกางเกงก้อยังหาย
    เง้อว์ T_T

เป็นผมผมก้อทำไรไม่ถูกเหมือนกันค้าบ
    เหวอจิง ๆ ง่ะ ๆๆ

14. Bluejeans

Bluejeans New Member Member

38
    3
    0
    แม่งงงงงงงง......หาคำด่าไม่ถูกครับ

15. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอบคุณครับ ที่มาเตือนไว้เพราะผมก็เป็นคนนึงที่ชอบ ถอดกางเกงแขวนไว้

16. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    โห ถ้าเป็นห้างเงียบๆก็ว่าไปอย่าง

นี่คาร์ฟูร์ มันยังเอา

คนขี้ยังเอากางเกง

เลวสุดๆจริงๆ

17. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    เจอแบบนี้ ขี้ไม่สุดตูดเลยตรู

18. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ตายๆๆ.. ถ้าเกิดในกางเกงที่ถูกขโมยไปไม่มีของที่มีค่าอะไรเลย(เหมือนจะดี) แต่ก็ทำให้เราลำบากเหมือนกันนะเนี่ย ไม่รู้จะเดินออกไปยังไง

19. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    กำ !!!! ซวยเลย ไอ้คนขโมย แม่งเลว จริงๆ ไอ้แสดดดดดดดดด

20. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เดี๋ยวนี้มันมาหลายรูปแบบจริงๆ ขอบคุณคับ

21. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ทำไงต่อไปอะ

22. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    บอกคำ เดียว นะ คับ

แมร่งเชี้ย มาก

23. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ถ้าจับตัวได้จะเอายางหนังสติ๊กดีดไข่มันให้ตายไปเลย แม่งเฮี้ยจริง

24. I-PONG

I-PONG Member Member

415
    22
    18
    ซวยจริง ๆ

ไอโจรนี่นอกจากเลว มันยังไม่มีความรับผิดชอบอีก ทิ้งกางเกงกองไว้ให้ก็ไม่ได้

ไอคนล้างมือมันก้อเกิน อย่างน้อยไม่ช่วยตามก็หาไรให้เค้าใส่หน่อยดิ

25. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ผมคนนึงละเวลาปวดท้อง(เเบบที่พอทนได้)หนักจะไม่ถ่ายที่ไหนนอกจากบ้านเลย..
    (ไม่ได้อนามัยจัดเเต่กรูไม่ชอบ)...ปล.เเม่งขี้เเล้วยังมีมารพจญ

26. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    น่ากลัว

27. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    คนขโมยคิดได้ไงอะ

28. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    สังคมสมัยนี้มันอะไรกันเนี่ยย -*-

29. Art_Newstep

Art_Newstep New Member VIP

239
    3
    0
    คนกะลังมีความสุขแม่งก็ทำให้มีความทุกข์ได้ทันที แม่งเชี้ยเจงๆเลยว่ะ

30. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    แม่งเลวจริงๆ จับได้จะเอาขี้ให้มันกิน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้