ตารางแข่งแชมเปี้ยนชิพ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Chompoo Karting Stadium, 17 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    อัพเดตตารางการเปลี่ยนสนาม และงานแชมเปี้ยนชิพที่อาร์ซีเอค่ะ
    รายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อคุณชีต้าที่ [email protected]
    ส่วนงานแข่งสนามใหญ่ 3 สนามในปี 2009 มีแน่ๆ ค่ะ อดใจรออีกหน่อยจะนำมาอัพให้

2. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    สอบถามหน่อยจ้า

ค่าสมัครเท่าไหร่เอ่ย หรือว่าตัดกี่เครดิต ครับ ปีนี้อาจจะไปขอลงรุ่นมือใหม่แบบขำๆอ่ะ :D

3. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    พี่หนูเนี่ยนะมือใหม่ อิ อิ

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แล้วพบกันครับ......อิอิ...

5. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ขำไม่ออกเลย เจอ พี่หนูวิ่ง พี่เทิร์นโปรแล้วนะคับ อิอิ :D

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

7. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ถ้าพี่หนูมือใหม่ ผมก็ขอลงรุ่นเด็กแล้วกันนะครับ ฮิฮิ

8. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    กติกาการแข่งพี่ชีต้าจะเข้ามาโพสในกระทู้ใหม่ค่ะ

9. Cheetar Karting Stadium

Cheetar Karting Stadium New Member Member

9
    0
    0
    สวัสดีครับพี่หนูไม่ได้เจอกันเลยนะครับ(หายไปไหนเนี้ย:cry:)

สวัสดีพี่kittiด้วยนะครับ นอกเรื่องซะและ......เอ๊า..เอา กติกาไปชมกันก่อนเลย! :eek::eek::eek::eek:

ค่าสมัครตัด Credit เหมือนเดิมคร๊าบ

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ยืนยันคำพูดเดิม "แล้วพบกันนะครับ".......อิอิอิ :D:D:D:D

11. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    วันเสาร์ อาทิตย์ นี้ไม่ว่างเลย แต่โทรศัพย์ชวนมาแข่ง
    ดังทั้งวัน สรุปว่ามันส์กันถ้วนหน้า ...ได้ไปเคาะสนิมก็ดีเหมือนกันครับ
    สนุกดี วิธีการเรื่องการให้คะแนนก็ดีครับ ลุ้นดี แต่ครั้งหน้าขอเป็นน้ำหนัก
    80 กิโลก็โอนะครับ เดี๋ยวแถมให้อีก 4 โล

12. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    หลังจากไม่ได้ขับที่นี่มาเป็นเวลาเกือบ 2 ปีได้มั้ง วันนี้เลยลองไปแข่งดู

กติกาเข้าใจคิดดีครับ ขอชม ทำให้มันส์และสนุกมาก
    ขำๆครับ บรรยากาศพี่ๆน้องๆ สนามหน้าถ้าไม่ติดธุระ จะไปแข่งอีกครับ.....

13. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สนุกมากคับ ขอบคุณ พี่ๆน้องทุกท่านที่แนะนำคับ.....อิอิอิ

14. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ยินดีด้วยคับพี่โป้ง

15. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    เราไปกับเขาด้วยดีไหมหนอ

16. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    สนุกมากคับ แต่โดนพี่เต้ยใหญ่ชนเต็มๆเลย ขำๆไม่เป็นไรคับ

17. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ขอบคุณมากคับ.....:D:D:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้