ถามเรื่องท่อเดินอินเตอร์ evo3

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Hill Climb Evo, 21 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hill Climb Evo

Hill Climb Evo New Member Member

129
    1
    0
    พี่ๆเพื่อนๆที่ใช้evo3ท่อเดิมอินเตอร์ที่เป็นสีเทาๆนั้นเป็นของซิ่งหรือพ่นเอาคับ
    หรือถ้าพ่อสีเทาได้ไหม เนียนหรือเป่า อยากเท่มั่งคับ ขอบคุณ

2. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ท่อสีเทาที่ถาม....หมายถึงท่อที่พาดบนอินเตอร์หรือเปล่า.......ถ้าใช่....ก็ของเดิมๆติดรถครับ..........:cool:

3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ท่อซิ่งงตรงรุ่น มันก็มีสีเงินๆนะครับ

4. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ท่ออินเตอร์แต่งตรงรุ่น.....ของ HKS........สีเงิน .........ถ้ายี่ห้อ CUSSO ........ สีน้ำเงินใสๆ.......ครับ.......:cool:

5. Hill Climb Evo

Hill Climb Evo New Member Member

129
    1
    0
    เข้าใจคับ แต่ที่เคยเห็นมันสีออกเทาๆอะคับ เช่นรถของคุณBoy Evo2 สีแดง(ถ้าจำไม่ผิด)
    อะคับ นั้นพ่นหรือเป่าหรือของซิ่งอะคับ หรือมีใครเคยพ่นสีมั้งคับ ขอบคุณ

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    มันเป็นสีท่อ อะลูมิเนียมที่ผ่านการใช้งานแล้ว จะมีสีเทาๆเป็นนั้นแหละครับ
    คือ
    1. ถ้าปัดเงา มันจะเงาเป็นสีเทาขาวสว่าง
    2.ส่วนถ้าไม่ปัดเงามันจะเป็นสีเทาเนื้ออะลูมิเนียม แบบที่น้องถามนั้นแหละครับ
    แล้วแต่คนชอบแบบไหน

7. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    มีอีกอย่างนึงก็คือ ท่อผ่านการพ่น TSD มาแล้ว สีจะออกขาวๆหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้