อีโว7 เดิมๆ บูสเท่าไหร่ ใครรู้ช่วยเฉลยหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nihonsecondhand, 17 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nihonsecondhand

nihonsecondhand New Member Member

20
    0
    0
    อยากถามพี่ๆว่าอีโว7 เครื่องเดิมๆกล่องเดิมจะตัดบูสที่เท่าไหร่ บูสกี่บาร์ ที่รอบเท่าไหร่ครับ ใครรู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ เอาตั้งแต่เกีย1-5เลยนะครับ เพราะรู้สึกจะไม่เท่ากัน ขอบคุณครับ:p

2. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    1.27@3,500 ดรอปเหลือ 1.05-1.10@6,500
    เอาทีละเกียร์ ไม่รู้ แต่เกียร์ 1-2 ถ้ารถเดิมๆ น่าจะน้อยกว่านี้

ถ้าเอาแคทออกแล้ว บูสต์อาจจะมากกว่านี้สักหน่อย

3. nihonsecondhand

nihonsecondhand New Member Member

20
    0
    0
    ขอบคุณมากนะครับผม ใจดีจังคับ คลับนี้ 55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้