NV ผมเติมน้ำมัน ปตท ตรงศาลอาญารัชดาไม่ได้ อ่ะครับ เขาบอกว่าหัวเติมอันใหม่มันสั้น แล้วมันจะเปลี่ยนหัว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย jangkkk, 21 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jangkkk

jangkkk New Member Member

91
    0
    0
    งั้นก็เติมไม่ได้เลย

2. หนุ่มซาตาน

หนุ่มซาตาน New Member Member

142
    2
    0
    เติม 91 หรือ แก๊ซโซฮอล์ครับ ตอนนี้ผมใช้ 91 ก็เติมแต่ของปตท.ซึ่งบางปั๊มก็ไม่ขาย 91 ส่วนบางจากกับเชลล์ แทบหา 91 เติมไม่ได้เลย

3. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    หัวจ่ายน้ำมัน มันสั้นลงใช่ไหมครับ ESSOแถวบ้านผมก็เป็นครับ หัวมันทิ่มไม่ถึง- -"แย่มาก แต่มีวิธีครับ ผมจะพกไขควงเรียวๆยาวๆ ไว้ทิ่มให้ฝาถังเปิดน่ะคับ เติมวิธีนี้ประจำ แหะๆ

4. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    นึกว่าน้องพี่จาเอา ไขควง ...ไปแทงเด็กปั้ม ซะแล้ว ..:p

5. jangkkk

jangkkk New Member Member

91
    0
    0
    เติมโซฮอล์ 95 ครับ เออใช้ไขควงไอเดียไม่เลวนะครับขอไปใช้บ้างนะครับ.......*-*

6. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อย่าไป แทงเด็กปั้ม นะ .. เดี๋ยว ติดคุก .......ฮี่ๆๆๆๆๆๆ

7. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    กรำ มันมีอะไรแฝงอยู่เปล่าคับพี่ ฮ่าๆๆ

8. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    แต่ถ้าเด็กปั๊มสวยๆน่ารักๆ.....ก็ใช้ไขขวงส่วนตัวแทงเลยช่ายป่ะ:D:D

9. pech เชียงราย

pech เชียงราย New Member Member

23
    0
    0
    ผมยังไม่เจอนะแต่ถ้าเจอก็ต้องใช้ไขควงเหมือนกัน หรือเวลาซื้อน้ำมันใส่แกลลอนมาเติมก็ใช้ไขควงยาวๆนี่แหละทิ่มลงไปแล้วหาอะไรมาทำกรวยเสียบแล้วถึงจะเติมได้คัรับ ใช้วิธีนี้บ่อยเหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้