ใครชอบรถเก่าเชิญคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 20 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ห้างซีคอน มีงานแสดงรถเก่าคับ ใครชอบอย่างไรไปดูกันได้คับ
    อย่าลืมพกกล้องไปด้วยน่ะคับ วันสุดท้ายคงเป็นวันอาทิตนี้คับ

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    up ให้ครับ

3. เอาเเฟน(เมีย)เก่าไปดูได้ปล่าวครับ

4. อยากไปดูจัง

5. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ชอบของเก่าจริงๆ ด้วยแฮะ :confused:

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สงสัยของต้าจะ เก่าเก็บ ละมัง ครับ
    เลยอยากเอามาโชว์ อิ อิ อิ

7. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    เอาของเก่าไปโละได้ป่าว

8. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    รึจะเอาไมตี้ เราไปโชว์

ไม่ได้ ไม่ได้ ไมตี้เรายังไม่เก่าพอ

จริงม้ะ

9. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ถึง..กับเสียชีวิตเลยนะท่านพี่

10. ที่จะโล้ะน่ะ อะไรคับใช่................. เป่าคับjoe:D:D:D

11. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    อ้าวพี่ต้าชอบของเก่าจริงป่าวเนี่ย? สงสัยจะจริงน่ะผมว่า

12. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    ีuup..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้