มีใครเห็นที่รองคอ K1 สีดำ บ้างครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Desperate KartRacer, 6 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    พี่ไก่ครับ

พี่ไก่เห็นที่รองคอ K1 สีดำ ของผมหรือป่าวครับ
    ผมลืมไว้ตั้งแต่วันแข่ง Cancup อ่ะครับ

ขอบคุณครับ

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ขอให้ได้คืนไวไวนะครับ

ป.ล. เพิ่งนึกออกวันนี้เองเหรอ :)

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    โอ้......น่าจะมีคนเก็บไว้นะ....คงไม่มีใครคิดส้มหล่นหรอกเพราะ วันไหนเค้าเอามาใส่ ละบอก
    ว่าของตัวเองหละ ฮา....

4. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    อ้าว กำ

นานแล้วอ่าเพ่

เด๋วก็เจอคับ เพราะว่า ไม่ค่อยมีคนใช้นี่ พวกๆเราอ่าคับ

5. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ขอบคุณครับ
    มารู้ตัวตอนจัดของไปพัทยาอ่ะพี่ เฮ้อ

ขอบคุณครับ
    ง่ำๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้