การแต่งรถคือการลงทุน กรุณาดูโปรแกรมนี้แล้วท่านจะไม่ผิดหวัง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย พิศาล บริหารพงศ์, 4 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    การแต่งรถทุกครั้งจะใช้เงินมากมาย ส่วนใหญ่ก็จะแต่งกันตามจินตนาการที่วางไว้ แต่ถ้าสมมติว่า จินตนาการถ่ายทอดออกมาเป็นภาพให้เห็น ไม่ว่าจะเป็นการทำสี เปลี่ยนแม็ก เพ้น์ลาย หรือจะตัดสติกเกอร์ซักชุด ขอให้พี่ น้อง ทั้งหลายลองเอาโปรแกรมไปเล่นกันดูนะ ใช้ง่ายมาก ผมลองนั่งเล่นแป๊บเดียว ก็เปลี่ยนเจ้าเหลือง NV สุดที่รัก มาเป็นสีขาวจั๊วสุดเจ๋ง ลองดูนะครับ เอาโปรแกรมตามลิ้งค์นะครับ 22 เมกกะไบต์ครับ แล้วก็ผมเอารูป ก่อนแต่งกับหลังแต่ง(อาจจะไม่เนียนเพราะเพิงหัดเล่น):http://board.for2fun.com/index.php?topic=532011.0p

1. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    thanks ครับ เดี๋ยวหัดเล่นก่อน

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    แหมมีของดีมาอีกและ
    แจ๊คทำกระทู้ เลยใครแต่งเสร้จแล้วเอามาลงเล่นๆเลยดีกว่า

3. turbofever

turbofever Member Member

33
    0
    6
    ขอบคุณครับ แต่นอกเรื่องหน่อย

อยากถามว่าพี่ทำผ้าใบปิดกระบะที่ไหนครับ ทำแบบไหน ราคาเท่าไหร่ ถ้าอยู่ใกล้ราม/ศรีนครินทร์/ลาดพร้าว ช่วยแนะนำหน่อยครับ

พอดีไปเจอมาที่นึงเขาคิด2500แต่ต้องเจาะกระบะฝังแต๊บแล้วใช้แบบตีนตุกแก ผมไม่อยากเจาะอะครับ หรือไม่มีแบบอื่นแล้ว

ขอบคุณครับ

4. Pu_Racing

Pu_Racing New Member Member

62
    1
    0
    ขอบคุณคร๊าบ มีของเล่นเพิ่มอีกแร้ว ^__^

5. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    แจ๋วเลยอิอิ

6. ของผมไปสั่งตัดที่วรจักมาครับ 1600 บาทพร้อมตีนตุกแก แต่ไม่ติดต้งให้นะ เอามาติดเอง

7. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    ทำมาให้ดูกันครับ หลังจากผ่านไป 1ชม.ได้อย่างที่เห็นครับ

8. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    แจ่มเลย

9. tangprasert

566
    36
    0
    555 โหดดีคับอิอิ ยังไม่ได้ลองเล่นเลย

10. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    อีกคันครับ ว่างงานไม่มีอะไรทำคันไหนแจ๋มกว่ากันครับชวยดูกันหน่อย

11. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    อะไรไม่ว่า โหลดไม่เปนอ่ะครับ 555

อยากมากมาย

12. fisho

fisho Member Member

223
    6
    18
    มีปัญหาอะไร พี่ช่วยเคลียร์ให้ได้นะ :D :D :D

13. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    ชอบสีเขียวใน #11 แจ่มดี

14. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
  15. tangprasert

566
    36
    0
    ทำกันสวยๆๆจังลองเล่นยังทำไม่เป็นเร้ย

16. NV_BOYZ

NV_BOYZ New Member Member

173
    14
    0
    โดนครับ

17. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    เจ็งจังเลยครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้