ขอคำแนะนำ CORONA171

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป171, 16 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ที่ใจคิดอยากจะวาง beams แดงครับ แต่ไม่ทราบรายละเอียดมากนักว่าเป็นยังไง

แล้วราคาเครื่องเท่าไหร่

ต้องการรายละเอียดเพื่อทำเงิน ครับ

ขอคำชี้แนะด้วยครับ

ว่าจะวาง beams แดง ดีมั้ย หรือ แนะนำเครื่องอื่น ก็ได้ครับ

เครื่องเดิม เป็น 4A-F ครับ เกียร์ M/T

1. odd

odd New Member Member

124
    4
    0
    บีมแดง ดีครับ 200 ม้า เครื่องใหม่ เสียงเพราะ ราคาไม่สูงมาก อยู่ราวๆ 4หมื่นขึ้นไป แล้วแต่สภาพของนะฮะ
    มี ท่านท่านนึงที่ใช้ชื่อ login ว่า 171 กล้วยๆ อยู่ใน corona club นะฮะ ลองติดต่อดูครับผม ท่านนี้วางมาแล้วหลายปี ลองติดต่อดูได้ ว่าการใช้งานเป็นยังไง การดูแลรักษา เป็นยังไง ลองดูฮะ

2. Bushika

Bushika New Member Member

1,518
    5
    0
    ว่าแต่ถ้ารถเดิม ๆ ทำเครื่องอย่างเดียว

ไม่ทำ ช่วงล่างจะมีปันหาอะไรมั้ยครับ

คิดว่าจะเปลี่ยนผ้าเบรกอย่างเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้