COMCAM ดูยังไงครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย MOO - VTEC, 20 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    วิธีดูหรือว่าจุดสังเกตุตรงไหนบ้างครับ
    เป็นของ D15B ครับ

2. ที่ตูดแคม จะมีโค๊ดบอกไว้ครับ

3. MOO - VTEC

2,228
    74
    0
    ขอโทษนะครับมันจะสลักไว้หรือว่าตีไว้ยังไงครับแบบว่าเป็นเรเซอร์ยิงหรือว่ายังไงครับ
    และมีโค้ดตัวอย่างมั้ยครับแบบว่ามีตัวอักษรอะไรขึ้นก่อนหรือว่าตัวเลขอะไร
    ปล.อันนี้ไม่รู้จริงๆครับอยากลองเล่นเครื่องแคมเดี่ยวครับพี่

4. ใช้ปากกาไฟฟ้าสลักไว้ครับ แต่ผมจำโค๊ดไม่ได้ ว่าสลักว่ายังไง
    ถ้าถอดจานจ่ายออกมา จะมองเห็นโค๊ดที่บอกครับ หรือถ้าอยาก
    ให้ชัวร์ ลองไปขอดูกับรถของเพื่อนโดม ที่ของแก่น ขอถอดจานจ่าย
    ออกมาดูได้เลย ผมจำชื่อเจ้าของรถไม่ได้ แต่เค้าเพิ่งซื้อไปใช้
    ของแท้ชัวร์ครับ

5. MOO - VTEC

2,228
    74
    0
    ขอบคุณครับเดี๋ยวลองดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้