สอบถามเรื่องกิ๊บล็อค กันสาดครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย LENGARU, 6 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LENGARU

LENGARU Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามว่า ถ้ากิ๊บล็อค มีไม่ครบ หาซื้อกิ๊บได้หรือไม่ครับ มีที่ไหนขายบ้าง

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ไม่มีแยกขายครับ สรุปหาของใหม่ไม่ได้
    หรือถ้าไม่เยอะก็หาซื้อที่มันแตกแต่กิ้บครบมาแกะเอาครับ ตามเชียงกงพอมี

3. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0

รู้ไปหมด "อาจารย์เหนือเทพ" จิงๆ:D

4. munarok

munarok New Member Member

369
    40
    0
    มีคนมาขายผมครับ 1000บาทแต่เขาบอกว่ามันแตกหน่อยหนึ่ง
    ให้เอากาวอุดได้ แพงหรือเปล่าครับ

5. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    เพิ่มอีก 700-800 บาท หาสภาพกิ๊บๆได้เลยคับ

6. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ขอบคุณครับแต่อย่าเอาฉายาของพี่โจมาเล่นครับไม่ใช่ได้มาง่ายๆนะฉายานี้..:D
    เพราะคนตั้งให้ต้องเนรคุณและมีสังคังที่มุมปากถึงจะสำเหนียกออกมาได้ครับป๋า.555

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เห็นมีอยู่เจ้านึงครับ เขาขายกันสาดโดยเฉพาะ เขามีไอ้ตัวกิ๊บล็อค เต็มเลยผมว่าเขาขายนะไอ้ตัวกิ๊บล็อคอ่ะ

8. Tonkun

Tonkun New Member Member

227
    5
    0
    รบกวนแนะนำนิดนึงได้มั้ยครับ เค้าคนนั้น ที่ขายกนสาดโดยเฉพาะ คือใครเอ่ย ?
    ขอบคุณครับ

9. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ดูที่กระทู้ซื้อขายครับหน้า 2 ชื่อlogin 171กล้วยๆมาเเล้วครับ

10. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ
    คนที่ขายกันสาดอย่างเดียว ชื่อ M เบอร์จำไม่ได้จริงๆ

11. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ
    คนที่ขายกันสาดอย่างเดียว ชื่อ M เบอร์จำไม่ได้จริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้