ขอถามเรื่องกล่องหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ake ultima, 20 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ake ultima

ake ultima New Member Member

31
    0
    0
    คือว่าได้กล่อง EVO3 ทำ ROM มานะครับถ้าใส่ AFC 5 ปุ่ม ด้วยจะดีหรือเปล่าครับ (ขอคำแนะนำหน่อยครับ)

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ถ้าปรับอย่างถูกวิธี ดีขึ้นแน่นอนครับ

3. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    เอ .... จะว่าไป ถึงแม้จะทำรอมมา มันก็ไม่ใช่ว่าจะแมทช์กับเครื่องเรานิครับ.......... ได้อะไรที่มันปรับได้อีกสักชิ้นมาน่าจะดีขึ้นน่ะ

4. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    สมัยก่อนตอน HKS ออก F CON มาใหม่ๆ ยังต้องมี GCC 2 ออกมาปรับละเอียดอีกตัวนึงเลย...............:cool:

5. ake ultima

ake ultima New Member Member

31
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้