ฟิลม์กระจกเป็นรอยขูด

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย patarawut, 23 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. patarawut

patarawut New Member Member

17
    0
    0
    ฟิลม์กระจกเป็นรอยขูด ตอนเลื่อน ขึ้น - ลง แก้ไขได้ไหมครับ มีอู่ไหนแนะนำไหมครับ ผมอยู่แถวอ่อนนุช

2. patarawut

17
    0
    0
  3. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    ง่ายที่สุดเลยครับ แก้ที่ใจครับ ทำเป็นองไม่เห็นเหมือนผมครับ สบายใจดี ที่เหลือทำไม่เป็น รอท่านผู้รู้ทั้งหลายดีก่าครับ

4. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ผมก็อยู่แถวอ่อนนุชเหมือนกัน..แต่ก็นึกไม่ออกว่าแถวนี้ทำที่ไหนดี..
    ไม่เคยลองเข้าแถวนี้เลย..แต่เคยเห็นป้ายร้านรับซ่อมอยู่แถวๆ ร้านนินโต้..แต่เรื่องราคากับคุณภาพงานนี่ไม่รู้ยังไงน่ะ

5. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    อาการที่เกิด ผมก็เป็นเหมือน เป็นรอยขุดเป็นทางแต่เป็นด้านนอกนะ

6. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    เป็นเหมือนกัน กำลังผู้รู้แนะนำครับ อยู่ในนี้เดี่ยวกูรู ก็มาแนะนำ

7. patarawut

17
    0
    0
    ผู้ใดรู้แจ้งเห็นจริง ช่วยด้วยเด๋อ

8. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    เคยเป็นครับพอเอารถไปทำสีเเล้วติดฟิลม์ใหม่ก็ไม่เป็นเเระ คิดว่าต้องตั้งกระจกใหม่น่ะครับ ของผมทีเเรก กินเยอะมากเหมือนกันจนช่างที่ติดฟิลม์เค้าเเจ้งให้ดูก่อนติด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้