กระจกมองข้างแตก ช่วยทีครับ (ด่วน)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ohmekt, 13 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ohmekt

ohmekt New Member Member

26
    0
    0
    กระจกมองข้างคนขับโดนรถมอไซค์ชนแตกทำไงดี (สีทองครับ)
    ใครมีวิธีเปลี่ยนบ้างครับแบบว่า
    ตัวเรือนที่เป็นไฟฟ้ายังใช้ได้ ไม่เป็นรอยอะไร
    แต่ บานกระจกแตก หมดเลย เฉยๆ
    ถ้าจะเปลี่ยนแต่กระจกอย่างเดียวได้ไหมครับ
    ใครมีที่แนะนำ หรือว่าถ้าไปที่ศูนย์จะต้องเปลี่ยนอะไร
    ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

:cry::cry::cry:

Thank you

2. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    ผมเองก็เคยแตกครับถ้าซื้อศูนย์ กระจกอย่างเดียวบานละ 800 นิดๆ นะครับจำเศษไม่ได้

ไม่งั้นก็ลองดูมือสองก็ได้ครับ ที่กระทู้ขายมีอยู่ แต่เค้าขายทั้งตัวเลยอ่ะครับ

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ไปเซียงกงเลยครับ ข้างหนึ่งไม่น่าจะเกิน 600 นะ ถ้าจำไม่ผิด
    เรา 10 ปีละครับ ไม่ต้องไปเข้าศูนย์ละ แพงมาก....

4. ohmekt

ohmekt New Member Member

26
    0
    0
    ที่ศูนย์มีขายแต่กระจกด้วยหรอครับ ไม่ทราบจริงๆ (ขอบคุณมากครับ)
    ทุกศูนย์ ป่าวครับ

Thank you very much

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้