ไปช่วยลุ้นกันหน่อยจ้า

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย NamprikNoom, 17 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NamprikNoom

NamprikNoom New Member Member

3
    0
    0
    Nissan NV Single ปี 94
    ซื้อมาตั้งแต่ กค.51 ราคา 95000.- จนบัดนี้ ยังไม่ได้ขับเลยจ้า
    เพราะว่าไปเสียเวลาจอดอยู่ที่ลำปางนานมาก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
    บอกให้ช่างทำโน่นทำนี่ก็ทำไม่ได้ดังใจ หมดไปเกือบ 5 หมื่น ยังไม่มีอะไรขึ้นมา

จนกระทั่งมาค้นหาในเวป เจอ น้องจอน กับ น้องนุก แต่งรถอยู่เชียงใหม่
    ก็เลยถอยจากลำปาง ขับไปจอดไว้เชียงใหม่เลย ถึงบัดนี้ไปเชียงใหม่ได้ประมาณ 1 เดือน
    ก็เห็นความก้าวหน้ามาบ้างแล้ว เหตุที่ช้าเพราะรอของ หาของไม่ได้
    ถ้าของมาแล้วแปปเดียวเสร็จ ช่างลำปางนี่ไม่มีไอเดียอะไรเลย จะเอาตังค์อย่างเดียว

อยากให้ไปช่วยลุ้นกันหน่อย ว่าจะเสร็จเมือไหร่ ยินดีรับฟังข้อคิดเห็นเพิ่มเติม
    รถจะได้สวยๆ นะครับ

ปล.โหลดที่ rcw ช้ามากๆ ครับ เลยขอให้ตามไปดูที่อู่ของน้องนุกละกัน
    ได้ความว่ายังไงกลับมาแนะนำกันในนี้นะครับ

แทงคิ้ว:D

http://www.colour-mg.com/index.php?option=com_fireboard&Itemid=89&func=view&catid=16&id=64&limit=6

2. JOHN_PUM

JOHN_PUM New Member Member

115
    2
    0
    แปปครับ ท่านพี่ กำลังหาของให้อยู่ครับ ออกมาเป็รรถเทพแน่นๆๆ

3. JOHN_PUM

115
    2
    0
    รอชมตอนต่อไปครับ

4. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    สวยเจงๆๆอิอิ ได้ขับบ้างป่าวคับเนี้ย

5. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    รอชมครับ

6. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    คันนี้ช่ายมะมิน่าละมาหาของที่พี่นะ
    เอาไรบอกมาอีกดิ

7. NamprikNoom

3
    0
    0
    จอนกะลังหาให้อยู่ครับ John_PUM ที่ rep ข้างบนอ่ะ
    เหลอื console กลาง เพราะว่าเปลี่ยนไมล์นอกแล้วตรง console กลางมันโบ๋

ใครมี console กลาง ที่มีแอร์ดิจิตอล และวางแก้ว กรุณาโทรหาจอนด่วนนะครับ

วันนี้เห็นว่าวัดหลังคากัน เตรียมใส่ sunroof

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กุมภาพันธ์ 2009
  8. JOHN_PUM

115
    2
    0
    ขอคุงครับ พี่ชายที่แสนดีครับ

9. NamprikNoom

3
    0
    0
    ขายของเก่าด้วยจ้า เบาะเก่า ไมล์ขาวเก่า อะไรเก่าๆ ที่ถอดออกมาขายโมะเยย
    เอาตังมาโปะซื้อของใหม่ไง สนใจติดต่อ จอน 08-9191-7888 / นุก 08-3766-9966

เจ้าของยังไม่รู้เลยครับ ว่าถอดอะไรออกมามั่ง โทรถามคนทำเอาเต๊อะ ....

10. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    มารอดูความงาม

11. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้