รบกวนถามพี่ๆนิดนึงคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Emz-b14, 17 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Emz-b14

Emz-b14 New Member Member

197
    6
    0
    คือวันนี้ผมเปิดไฟหรี่แล้วมันไม่ติดเลยอ่ะคับ ไฟหรี่ หน้า หลัง ไฟหน้าปัด มืดหมด แต่ไฟหน้า ไฟเบรก ไฟเลี้ยว ติดหมดคับ
    อันนี้น่าจะเกี่ยวกับฟิวส์ขาดรึป่าวคับ
    แล้วไอฟิวส์ไฟหรี่เนี่ย มันอยู่ตรงไหนหรอคับ
    พอดีอ่านที่กล่องฟิวแล้วไม่เจอและมันก็มืดแล้วด้วย กะว่าพรุ่งนี้จะลองดูใหม่

2. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    อยู่ ด้าน ขวา มือ ครับ ด้านล่าง ถ้า เอา เข่า ขวา ดันติดข้างประตูรถ
    อยู่ ตรงบริเวณ หัวเข่าครับ จะมี ที่แกะ ออกมา ครับ
    จะเห็น ฟิสว์ เยอะ เลย
    คู่ มือ อยู่ตรงฝา ครับ ว่า อะไร คือ อะไรครับ

3. NGO113

NGO113 New Member Member

1,222
    106
    0
    อยู่ ด้าน ขวา มือ ครับ ด้านล่าง ถ้า เอา เข่า ขวา ดันติดข้างประตูรถ
    อยู่ ตรงบริเวณ หัวเข่าครับ จะมี ที่แกะ ออกมา ครับ
    จะเห็น ฟิสว์ เยอะ เลย
    คู่ มือ อยู่ตรงฝา ครับ ว่า อะไร คือ อะไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้