ข้อควรระวัง อันตรายจากแบตเตอรี่รถยนต์ที่เสื่อมสภาพ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย GAUSS, 23 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เป็น forword mail เรื่องดีๆ เลยเอามาบอกต่อกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กุมภาพันธ์ 2009
  2. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    ดีมากๆเลยคับ นี้อาจเป็นสิ่งที่เราอาจจะละเลยไป ต้องระวังกันดีๆนะคับ

3. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ขอบคุณครับพี่เก๊า ข้อมูลดีมากๆ

4. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    เป็นความรู้เพิ่มเติม มีประโยชน์มากๆ ขอบคุณครับ

5. PASIN

PASIN New Member Member

84
    0
    0
    ขอบคุณครับที่ให้ข้อมูลเรื่องแบต......................ข้อมูลดีมาก
    และขอโทษที่เมื่อวานขาดรายละเอียดเรื่องไมล์ไปว่าที่ลงเมื่อวานเอามาจาก Web แทน มาเช็คดูกระทู้ที่ตั้งไว้เย็นวาน ตกใจครับ คนเข้าใจผิดพร้อมติติงเพียบ วันนี้ผมลงอันที่ใส่ให้ดูแล้วครับ อาจเล็ก และมืดไปหน่อยครับ ถ่ายจากมือถือบ้านๆ ก่อนไปทำงานเมื่อเช้านี้เองครับ
    ในกระทู้ "เช็คชื่อกันหน่อยครับ" ที่มีคนอ่านเยอะๆ อ่ะครับ
    ขอโทษพี่ๆ เพื่อนๆ จริงๆครับ

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สาระดี มีคุณภาพ อีกแล้วครับ ท่านนนนน..!! ขอบคุณครับ

เดี๋ยวขออ่านก่อนนะ..

7. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ดันสาระดีดี ให้อ่านกันเยอะ ๆ คับ

8. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ขอบคุงนะคับท่าน จะได้ระวังเอาไว้

9. ขอบคุนคับ

10. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    อันตรายใกล้ตัวจิงๆ

11. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ดันขึ้นข้าง บนให้อีกครับ

12. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    ีupupup

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้