พวงมาลัย MOMO รุ่นอะไรหรอครับเนีย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย thananonn, 16 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    อยากได้จัง ใครพอทราบข้อมูลบ้างครับ

ตอนแรกนึกว่า MOMO RACE แต่มีคนบอกว่าไม่ใช่
    เพราะ มันเป็นหนังเย็บ น่าจะใหม่กว่า :confused:

2. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>>แนะนำ ถ้ามีเวลาลองไปเดินที่ ตึกศรีวรจักร ดูสิครับ อยู่ชั้นล่างอ่ะครับ เป็นร้านขาย Momo โดยเฉพาะครับ มีมากรุ่น หลายราคาครับ <<<

3. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0

ร้านนี้ MOMO ล้วนๆคับ ของเขาเยอะจิงๆ

4. ไปเดินเลือกดูได้เลยครับ มีทุกรุ่น(ที่มีขาย)

5. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> (ในร้านนั้น) <<<

6. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    อันนี้สวยดีครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ก็ไม่รู้ ผมก็ชอบ

7. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    รู้จักแต่ MO MO สุวรรณภูมิอ่ะ

8. Labrys

Labrys New Member Member

19
    4
    0

9. ถ้ารุ่นนั้นต้องไปหาตามสถานที่อโคจรคร้าบ

10. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ไม่น่าช่าย แต่ไปสืบราคามา มือ2 จากนอก ขายกัน หมื่น บาท โอ้โน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้