ขอคำแนะนำซ่อมลูกหมากปีกนก b14 ปี 96

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย prayong u.sop, 21 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. prayong u.sop

prayong u.sop New Member Member

33
    3
    0
    ขอคำแนะนำด้วยครับ ไม่ทราบว่าเรียกถูกหรือเปล่า
    เป็นลูกหมากที่ติดกับจานเบรกตัวหน้า ไม่รู่ว่าถอดยังไงครับ
    และราคาประมาณกี่บาท หรือต้องเปลี่ยนยกปีกครับ ....ขอบคุณครับ:)

2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

ถอดได้ครับ แง๊ะ ปลิ้นออก ก้อเอาอก ได้แล้วครับ หรือจะเปลี่ยนทั้งปีกก้อได้ง่ายดี :D:D:D:D

3. prayong u.sop

prayong u.sop New Member Member

33
    3
    0
    ขอบคุณคาบ..พี่เราใจดีทุกคนถามอะไรช่วยได้ตลอด .....ไม่รู้ว่าราคาตัวกี่บาทครับพี่..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้