ชวนเพื่อนๆ Si เตะบอล คร้าบบ (ถ้าว่าง)

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Milchan11, 19 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ชวนเพื่อนๆ Si เตะบอล คร้าบบ (ถ้าว่าง) เห็นของ civic club ปะทะ jazz club แล้วสนใจมาก คับ ใครสนใจ ไงลอง โพสใว้ ใน กระทู้ คับ เห็น เค้าแล้ว มันนน ยอมมมม ม้ายยย ด้ายยยย Si สั่งลุย ก้ากกกกก :D :D :D :D :D
    -
    ลองดู ตามกระทู้นี้ คับ เพื่อจะได้ยิ่ง สนใจมากขึ้น :D :D :D (ต้องขออภัย welovecivic club มาแทน ณ ที่นี้ด้วยคับ ที่แอบก้อป หน้าเวปมาให้เพื่อนๆใน Club Si ดูกัน :eek: :eek: :eek: )http://www.welovecivic.com/forum/index.php/topic,354.0.html
    -
    มารายงานตัวกันด้วยคับ ว่าใครจะเล่นมั่ง ฝาก ชื่อ เบอร์ และพักแถวๆไหน จะได้จัดสนามถูก ว่าจะเล่นแถวๆไหนดี จะได้ไม่ไกลกันมาก เดินทางสะดวก ตอนนี้มีแถวเลียบทางด่วน และ ของน้องที่โพสใว้แถว รามอินทรา กม.5 เลียบคลองประปาตรงข้าม ม.ธุรกิต หรือได้ที่อื่นไง คนที่เคยเล่นอยู่ฝาก โพส บอกกันได้เลย เรื่องราคาค่าสนาม ว่ากันอีกที คับ (เป็นสนามหญ้าเทียมคับ รึใครจะเล่นสนามจริง โพสบอกกันคับ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มกราคม 2009
    G Type R ถูกใจสิ่งนี้
  2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    คงเตะไม่ไหววะ มิว ขอเปลี่ยนเป็นแข่งกินจุได้ปะล่ะ

3. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    กลัวลมไปแล้ว จะลุกไม่ขึ้นอะ มิว
    :D

4. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    สนใจอย่างแรง อิอิ

5. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    สนใจมาก

แต่อีกกีฬา BB gun เบสว่าก็ดีนะเพ่ๆๆๆๆๆๆๆๆ

6. Hack01

Hack01 New Member Member

155
    6
    0
    เพื่อน ๆ เรียก ผมว่า "แฟร้ง แลมพาด" รึป่าว 555+

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เอ้า ตั้งทีมเลยล่ะกัน แต่พี่ขอเป็นหน่วยบริการน้ำเย็นนะ

8. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    รองเท้าสตั๊ด โดนปลวกกินไปหมดแล้วครับ :D:D

9. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    น่าสนใจมากเรยอ่าพี่ ผมสู้ใจขาดดิ้น

Joice++Jum

10. bestza

2,475
    13
    0
    ตั้งทีมเลยๆๆๆๆๆๆๆๆ

สตั๊ดผมมีง๊าบๆ

มะได้เล่นเลย อยากออกกำลังกาย

ฮ่าๆ

แต่ถ้าเรื่องกินจุ มะต้องแข่งหรอกงับ

พี่ กอฟ ชนะขาด ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

11. Milchan11

799
    6
    0
    คงเตะไม่ไหววะ มิว ขอเปลี่ยนเป็นแข่งกินจุได้ปะล่ะ
    -
    กำ แล้วจะ ชนะ ไหมเนี้ย คร้าบบ ท่าน กอล์ฟ (ทำไปได้) :eek: :eek:

กลัวลมไปแล้ว จะลุกไม่ขึ้นอะ มิว
    -
    ไม่เป็นไร ออย เดียว ช่วย พยุง พุง :D :D

สนใจอย่างแรง อิอิ
    -
    ได้เลย คับ เดียว เตรียม ชุด(กันผน) กันได้เลย :D :D อ่ะล๋อเล่ง ชุด ทีมชาติ เลยดี ม่ะ น้องๆ :D :D

สนใจมาก แต่อีกกีฬา BB gun เบสว่าก็ดีนะเพ่ๆๆๆๆๆๆๆๆ
    -
    อ่ะๆ เดียวว่ากันไป มีพักพวกเล่นอยุ่ (น้อง นิคกี้ แห่ง club Si) แต่..หายหน้าไปเลย น่ะ เจ้า นิค เนี้ย

เพื่อน ๆ เรียก ผมว่า "แฟร้ง แลมพาด" รึป่าว 555+
    -
    ดีแล้ว ที่เป็น "แฟร้ง แลมพาด" ถ้าเป็น แฟร้ง เก้นสะต้าย ละแย่เลย :D :D

12. Milchan11

799
    6
    0
    -
    น้ำเย็น จิง อ่ะป่าว ท่าน กอล์ฟ แต่...อย่าเปลียนเป็นน้ำเมา แทน น่ะ เดียว คึก คัก ละแย่ :D :D :D

13. Milchan11

799
    6
    0
    -
    ไม่เป็นไร คับ เม้ง เดียวพี่ให้ ยืม ไปก่อน มี สำรอง :D :D :D

14. Milchan11

799
    6
    0
    ขอ UP หน่อย อิ อิ

15. JINTA

JINTA New Member Member

11
    0
    0
    น่าสนคับ ถ้าขาดประตูก็เรียกนะคับ แปนคับสมาชิกใหม่

เล่นกับที่ Office อยู่แล้ว:D:D:D

16. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    น่าสนครับ แต่อยู่ภูเก็ตอ่ะดินี่ละปัญหา 555+

17. G Type R

3,607
    99
    0
    บินมาเลยครับ :D:D
    ไหนๆเรื่องก็มาถึงขั้นนี้แล้ว กระผมในนามตัวแทนฟีฟ่า ขอแต่งตั้ง
    Si ลาลีกา Premier กัลโชซีรีย์อาร์ United เลยละกันครับ:D:D:D

18. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ตานี่เพ้อเจ้อ อิอิ

19. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    สนใจครับ ตั้งทีมเลยครับ อยากเตะมากๆๆๆๆ:D

20. Milchan11

799
    6
    0
    -
    อ่ะ ได้เลย คร้าบบ กะลังต้องการ เลย คร้าบบบ :D :D

21. Milchan11

799
    6
    0
    -
    เอาขนาดนั้นเลย รึ ท่าน กอล์ฟ เป้นไปมาก เหมือนมีตัว team ชาติ อยู่ด้วยเลย เนอะ ว่าปะ :D :D

22. Milchan11

799
    6
    0
    -
    อย่าไป แซว เค้า....... ท่าน อ่ะ ตัว sponcer ให้ น้องๆ เค้าเลยยยย :D :D

23. Milchan11

799
    6
    0
    -
    งั้นเอ้า หลังปีใหม่ สักกะหลาดใหม่ (โต๊ะนุ๊กใหม่) อ่ะ ม้ายย ช้ายย และ จัดเตรียม ชุด dream-team กันปายย ป๋า กอล์ฟ ขอ สปอน(โง่) เอยย สปอนเซอร์ ด้วย กร้าบบบ เอ๋า น้อง ๆ กราบ สวย ๆๆ เร็ว ป๋า กอล์ฟ จัดให้ แว้วววว คร้าบบบ :D :D :D

24. G Type R

3,607
    99
    0
    M150 แพ๊คนึงละกัน

25. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    บอลกี่คน ครับ

เอาเล็กๆ เดินหากันเจอ ง่ายดิ หุหุ

26. JINTA

JINTA New Member Member

11
    0
    0
    จัดเมื่อไหร่โทรมาได้เรยยยยยค้าบบบบบบบ 081-2085054:D:D:D

27. bestza

2,475
    13
    0
    จัดมะไหร่บอกครับ อยากเตะด้วยๆๆๆ

28. Milchan11

799
    6
    0
    -
    2 แพ๊ค ๆ เดียวเอาไม่อยู่ น่ะ ท่าน :D :D

29. Milchan11

799
    6
    0
    -
    ต้อง รอ ดูจำนวนคน ก่อน คับ ว่าจะเล่นกัน กี่คน คร้าบบ

ที่ เห็นโพส ใว้ โดยประมาณ นะคับ อืมมมม..... 50 คนได้ ม่ะ :D :D :D

(งี้ต้อง สนามใหญ่ และเนี้ย คนเยอะ จัด :D :D)

30. Milchan11

799
    6
    0
    หลัง ปีใหม่ น่าจะ เริ่ม จัด คับ เดียวไง จะลองคุย กะ เพื่อนๆ ใน Club อีกที ว่าสนใจกันแค่ไหน น่าจะ รอ meeting เดือน มกราคม คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้