++>ชาวRCWEB กับ RaCING SHoP<++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย NoNGFoN, 9 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NoNGFoN

NoNGFoN New Member Member

9
    0
    0
    เพื่อนๆชาว RCWEB ถ้าคิดที่จะไป RC SHoP ซีกที่ จะเลือกไปที่ไหน เพราะอะไร และการที่จะเลือกไปที่นั่น ด้วยเหตุผลอะไรย้างคะ? อยากทราบความคิดเห็น ของเพื่อนๆ พี่ๆ น้องค่ะ ขอบคุณคะ :)

2. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    ก็เดินแถวๆ คลองถม ตึกศรีวรจักร เซียงกงปทุม บางนา ครับ :D:D:D:D

ถ้าเลือกแบบไปบ่อยๆก็คลองถมนะครับ ของเยอะดี ไม่แพง ยิ่งคืนวันเสาร์

มีร้านมาเยอะ เดินเพลินเลยครับ งามทั้งของ งามทั้งสาวว :D

เหนื่อยๆก็ไปเดินดูของแช่แอร์ที่ตึกศรีวรจักรนะครับ

แต่ของที่ซื้อใส่รถแทบทุกอย่างเกือบทั้งหมด มาจาก เวปนี้ละครับ :D

Interior & Accessories http://racingweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=-1&f=9 กับ

Exterior & Accessories http://racingweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=8

Gauges, Electronics & ECU http://racingweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=&f=10ละครับ ฮี่ๆๆ

3. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ตามข้างบนเลยครับ

4. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    หาเอาใน Rcweb นี่แหละคับ ...

ขยันหน่อยก้อ เชียงกงบางนา อิอิ

5. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    คลองถม เพราะใกล้บ้าน

และไม่มีปัญญาไปซื้อของแท้ราคาแพงๆ

6. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    Autobac พัฒนาการ

กับ

ร้านแต่งรถชั้น 4 MBK

7. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    ก็หาใน Rcw นี่ละคับก็ดูๆเอาถูกใจชอบใจก็ซื้อเลยคับ

8. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    อยากไปด้วยอะคับ

9. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    เชียงกงครับ เพราะว่างบน้อยแล้วก็สนุกดีครับได้ลุ้นไปในตัว อิอิ

10. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ตามแต่ถูกใจครับ ในเน็ตถูกใจก็เอาในเน็ต

ไม่ถูกใจ ก็ไปถึงที่ครับ :D

11. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ออโต้ แบค กับออโต้ คาร์ ครับ ส่วนมากจะเป็นของจุกจิกอ่ะครับ ถ้าได้เข้า กทม. แล้วก็เชียงกงบางนา ซื้ออะไรหล่ตัวถังเก็บไว้
    แล้วก็ทางrcweb ครับ เพราะผมอยู่ต่างจังหวัด บางทีก็รบกวนพี่กล้วย910ซื้อแล้วส่งมาให้ครับ

12. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ผมก็ไป Autobac พัฒนาการ

หรือไม่ก็เชียงกงปทุมวัน

13. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ในเวปนี่หละคับ...

14. Ctrl_s

Ctrl_s New Member VIP

957
    45
    0
    ไปเรื่อยๆ ถ้าคุยถูกคอยิ่งดีใหญ่เลย บางที่ขายถูกแต่พูดจาไปสบายหูก็ไม่ซื้อ

15. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ใน Racingweb นี่แหละครับ และก็ Autobac ครับ :D

16. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    Runabout@shop Ramintra :cool:

เย้ย!!! :eek::eek::eek::eek:

หน้าม้าาาาา

อิอิ :D:D:D:D

17. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ของผมส่วนมาก็หาในเวปเป็นส่วนมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้