จะทำไงดี!!!!ผมเอาหางหลังทรงสูงไปทำสีแต่ดันถูกแอบเอาไปก็อปเฉยเลย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย non_cv96, 11 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. non_cv96

non_cv96 New Member Member

72
    6
    0
    เมื่อวันเสาร์ผมเอาหางหลังไปทำสี แล้ววันนี้เขาก็นัดผมไปใส่ ผมเลยไปแต่เช้าดันไปแอบเห็นบล็อกที่เขาก็อปของผมไว้ และหางผมก็ยังทำไม่เสร็จด้วย ร้านเขาอยู่แถวสนามบินน้ำ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    เหอ ๆ ไม่ไหว ๆ

จะก๊อปขายทั้งที ก็ไม่มีปัญญาซื้อของแท้มาก๊อป

แถม ไม่บอกเจ้าของอีก

ถ้าทิ้งไว้นานกว่านี้ อาจจะได้ของก๊อปอีกทีมาใช้แทนนะเนี่ย

ปล.จิง ๆ ถ้าเราไม่ยอมจิง ๆ ก็ให้เค้าทุบทิ้งได้น่ะ เราให้เค้าทำสี ไม่ได้ให้เค้าลอกแบบไว้นิ

3. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    โวยเลยคร้าบบบบบบบบ
    ของแบบนี้ทำได้ไง ปกติร้านถ้าขอเราก็อปเขาต้องให้เรา 1 ชุดฟรีๆครับ
    ตามที่เห็นมานะ เป็นผมนะเอาโมลล์แม่มขึ้นรถมาเลยก็อปที่บ้าน
    เองเนียนๆ แย่จิงๆอู่ชื่อไรครับบอกหน่อย ประจานโลด ชั่วชิหาย:D

4. tarosoi4

tarosoi4 New Member Member

150
    2
    0
    .ใจเย็น ๆ สงสัยเขาอยากที่ให้หล่อครบทุกคัน:D

5. Non2485

Non2485 New Member Member

67
    11
    0
    ร้านแถวสนามบิน้ำ ก่อนถึงสามแยกสนามกอฟล์ เสธหนั่นป่าวครับ

6. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    ไม่น่าทำกันอย่านี้เลย
    แถวสนามบินน้ำ น่าจะมีแค่ร้านเดียว
    ใกล้ๆวังเก่ารึเปล่าว

7. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    เป็นมารยาทที่ไม่ควรทำครับ ...ทำมาหากินโดยไม่บอกเจ้าของ แค่คิดก็ผิดแล้วครับ

8. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เป็นอู่ที่ไม่มีจรรยาบรรณ

9. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ร้านมันก็ฉลาดแกมโกง แต่ไม่เฉลียว ดันวางโมลให้เจ้าของเห็นอีก ทุเรศจิงๆคับ พอจะรู้ละว่าร้านไหน ? ผมว่าน่าจะโวยได้นะคับ ถ้าแน่ใจว่าเป็นแบบของเราจิง

10. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ร้านไหนครับ? ประจานแม่มเล๊ย

11. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    มีงี้ด้วยเหรอ

12. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ไร้จรรยาบรรณ จิง ๆ

13. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ตอนใส่ดูด้วยนะครับว่าจะเอาของก๊อปมาใส่ให้เราแทนรึเปล่าเนี่ย? :mad:

14. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    โดยมารยาทน่าจะบอกหรือขอเจ้าของก่อนนะครับ

15. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ทำได้น่าเกลียดที่สุดเลย:mad:

16. งานเข้า!!!
    เอาค่าโมลแบบกะอู่ซะเลย ไม่ให้ก้อทุบทิ้งซะ[/COLOR]....กระตุกหนวดตำรวจซะแล้ว....

17. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    อย่างนี้บอกชื่อร้านเลยครับ

แย่จริงๆ

18. tonpai

tonpai New Member Member

277
    37
    0
    ปาจาน เรยครับ

19. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    แย่นะแถมนัดแล้วไม่เสร็จตรงตามเวลาอีกด้วย สงสัยตั้งหน้าตั้งตาก๊อปเลยเสร็จ
    ไม่ทันนัด

20. EK@SRN

EK@SRN New Member Member

383
    6
    0
    :( ไม่ไหวจิง จิงอย่างงี้ต้องประท้วง งานเราก็ไม่เสร็จด้วยซิเรื่องใหญ่ อดหล่อเลยคับ

21. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> น่าเห็นใจครับ ยังไงผมว่าลองคุยกับเค้าดีๆครับเรื่องมันผ่านมาแล้ว ถ้าไม่ได้อะไรยังไง บอกว่าค่าทำสีที่เราจ่ายไปแล้วนั้นขอคืนเราได้ไหม พบกันคนละครึ่งทาง คุณเอาแบบเราไปต่อยอด เราก็ขอเพียงค่าทำสีให้เราฟรี น่าจะโอเคนะครับ <<<

22. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    ไร้ซึ่งความซื่อสัตย์ต่อลูกค้า ต้องประจานคับ

แต่แถวนั้นเห็นมีอยู่อู่นึงนะ

23. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    คงต้องคุยกันตรงๆ ล่ะครับ ว่ามันไม่ถูกต้องนะครับ ขอเจรจาต่อลองเลยครับ ขอผลประโยชน์คืน
    ถ้าไม่ได้ก็บอกพวกเราในนี้ไว้เลยครับ เพราะคนที่ซื้อของพวกนี้ก็ คนใน ek group นี่แหละครับ

24. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ไม่ไหวเลย แย่มากคับ ทำแบบนี้

25. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ลองคุยดูครับ...........พาเพื่อน ไปด้วยหลาย ๆ คน สร้าง
    อำนาจต่อรองครับ................อย่าปล่อยให้คนชั่วลอยนวล แต่ต้อง
    มั่นใจนะว่า ของเราจิง ๆ

26. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ทุเรสสุดๆ ว่าแต่เค้าก๊อปออกมาเนี้ยมั้ย

27. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    นิสัยเสียครับ!!!!!!!!!
    แต่ผมว่าลองต่อรองดูครับ
    อาจจะได้ทางออกที่ดีก็ได้
    พาเพื่อนๆไปรุมหลายๆคนเผื่อเค้าจะยอมครับ

28. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    น่าจะร้านแถวๆบ้านแน่เลย เลยสนามกอล์ฟมาหน่อย
    ปล.ร้านนิสัยไม่ดีคับ

29. """""""ขอชื่อร้านด้วยคับ"""""""""

ป ร ะ น า ม กั น ใ น นี้ แ ห ล ะ

30. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    จับแล้วปรับเบียร์เลยผู้กองนนท์.:D:D:D....เป็นตำรวจอยู่แล้วกลัวไร..อู่นิสัยไม่ดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้