รบกวนด้วยครับ Hi-Kool 3 บานหน้าสีเขียวเบอร์อะไรครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย EK2670, 13 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK2670

EK2670 New Member Member

96
    17
    0
    จะติดเที่ยงนี้แล้วครับ ขอบคุณครับ

2. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    น่าจะ R-10 มั้งครับ

3. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    R-10 อีกเสียงใกล้เคียงสุด

4. Nucawa

Nucawa New Member Member

542
    88
    0
    มีรูปตัวอย่างไหมครับ จะติด 3 บานหน้าใหม่อยู่พอดี...ขอบคุณครับ

5. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0

มีแต่ติดอยู่ใน jazz ครับ ลองเปรียบเทียบดูนะครับ

6. tit_satit

tit_satit New Member Member

109
    26
    0
    เอามาให้ดูครับ สำหรับแฟน ๆ Hi-Kool

- 3 บานหน้า เป็นเบอร์ R10 ครับออกเขียว แต่ติดว่าปรอทเยอะไปนิดหนึ่ง แต่ก็แลกกับประสิทธิภาพในการกันความร้อนที่ดีกว่า

- 3 บานหลัง ผมชอบแบบมือสนิท ๆ หน่อยครับ เลยจัด R90 มาซะเลย แรก ๆ ขับยาก ไม่ถนัด แต่เดี๋ยวนี้ชิน และชอบมากครับ เป็นส่วนตัวดี คริคริ

ขับกลางวันไม่ร้อน สบายๆ ขับกลางคืนไม่มืด มองทางชัดเจนดีครับ ผมติดมาทั้งคันไม่เกิน 3,000 บาทจ้า.....

7. Tonkun

Tonkun New Member Member

227
    5
    0
    พอดีกำลังหาข้อมูลอยู่เหมือนกัน
    ได้ตาราง specification ของ Hi-Kool มาฝาก ครับ

8. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เข้ามาชม ตัว R10 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้