ซื้อสายถัก Earl's ได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย tbase, 20 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tbase

tbase New Member Member

71
    2
    0
    ราคาไม่แพงน่ะครับ รบกวนแนะนำหน่อยครับ

2. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    ที่บ.เวิล์ดเทคแถวๆแยกประเวศน์ มีครับ(ที่ขายนำเข้าเทอร์โบเยอะๆอ่ะครับ) น่าจะครบทุกขนาดพร้อมหัวสายหลายรุ่นครับ 02-7260001-3

3. pae@aekgarage

pae@aekgarage New Member VIP

162
    6
    0
    มี 2 ที่ คือสีลม ซ.9 มั่ง
    ร้านไรเดอร์คลับ
    กับปทุมวัน ซ.ก่อนถึงสน.ปทุมวัน ซอยนึง

4. hello

hello Member Member

125
    3
    18
    ประทับใจมากๆครับ เดี่ยวนี้บรรยากาศแบบนี้ใน rcweb หายากมากๆครับถ้าไม่ตามหาก็มีแต่เรื่องวุ่นวาย
    เรื่องที่คอยช่วยเหลือกันเกี่ยวกับการทำรถหายากขึ้นทุกที ประทับใจครับ

5. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ของเขาดีจริงๆ

6. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    อัพพ แพงไหมคัรบ สายถัก

7. pae@aekgarage

162
    6
    0
    ที่ปทุมวันจะถูกสุดนะ........

8. TechWash

TechWash New Member Member

44
    3
    0
    แนะนำของคุณจ๊อบ Big Dawg ครับ ราคาพิเศษสุดๆ ส่วนเบอร์โทรลองหาเอาจากในนิตยสาร XO ครับ ไม่อยากลงในนี้เดี๋ยวจะกลายเป็นโฆษณาไป

9. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    ใช่ร้านศุภโชค ไรนั่นป่ะพี่ ห้องกระจกหัวมุม

10. tbase

71
    2
    0
    ขอบคุณทุกคำตอบครับ

11. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    เเล้วพวกหัว สีๆ ที่จะเอามาครอบ กับ สายถักอะครับหาซื้อได้ที่ไหน

12. tbase

71
    2
    0
    ก็ที่ร้านเดียวกันนั่นแหละครับ

13. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    สอบถามหน่อย ครับ

พอดีได้ มา ถ้าเป็นของ nissan
    มันจะใส่ ด้วยกันได้ เกือบหมด ไหมครับ :D

14. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ใส่ด้วยกันได้ หมายถึงไปใส่กับอะไรล่ะคับ ปกติพวกสายถัก หรือหัวสายถักมันก็จะมีขนาด มีเบอร์ของมันอ่ะคับ แล้วแต่จุดประสงค์ว่าจะไปใช้ตรงจุดไหนคับ

15. pae@aekgarage

162
    6
    0

ไม่ใช่นะร้านนี้จะอยู่ในซอย.....
    มีเบรคแบรมโบ้มอไซค์ขายอยู่อ่ะ.....

Plaruko ถูกใจสิ่งนี้
  16. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    อ่อรู้ละ

17. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    MPK ครับ พี่โจ๊ก น่ารัก นิสัยดีมาก

18. 69

69 New Member VIP

37
    1
    0
    แหม่ๆ ได้ค่านายหน้ากี่ % คัฟน้องนัท อิอิ
    UP >> MPK only

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กุมภาพันธ์ 2009
  19. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0

ของพี่เค้าแน่นอนจริงครับบบบบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้