เพื่อนๆว่า ถุงลมนิรภัย NEON ยังใช่ได้อยู่มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย ecxmax, 15 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ecxmax

ecxmax Member Member

61
    0
    6
    ผมอยากวิธีเช็คว่าถุงลมนิรภัยยังสามารถทำงานได้อยู่หรือไม่ครับ นอกจากดูไฟที่โชว์ตอน Start

เพราะอายุรถก็ 10+ ละ ถ้ามันใช้ไม่ได้ จะได้รือออก แล้วยัด TV แทนซะเลย

ตอนนี้กำลังสนุกกับการ DIY รื้อคอนโซลมาทำสีใหม่เป็น two tone อยู่ 55

2. chock

chock New Member Member

72
    0
    0
    ผมเคยเอารถไปที่ศูนย์ฟอร์ด ตากสิน เค้าเช็กให้ เค้าใช้อะไรเสียบแล้วก็บอกว่าใช้ได้ 720 บาท ค่าเช็ก ไม่รู้ว่าจริงเปล่า แต่ศูนย์ ที่ว่าเมื่อก่อนเป็นศูนย์ ไครเลอร์ ยังมีช่างไครเลอร์ อยู่หลายคน

3. ecxmax

ecxmax Member Member

61
    0
    6
    ขอบคุณครับ ตอบได้รวดเร็วจิงๆ

เห็นช่วงนี้บอร์ดเงียบจัง

4. mizutar1979

mizutar1979 New Member Member

177
    0
    0
    ติด TVก็ดีครับ ว่าแต่เป็นตัว Pop Up หรือว่า ยึดขาติก Console ทางที่ดี
    ควรติดกล้องส่องถอยหลังด้วยนะ เวลาเข้าเกียร์ ได้เห็นจอ ถอยหลังด้วย
    มีอะไร ทำใหม่ๆ ก็ เข้ามา โพสรูป อัพเดต มั้ง เพื่อนๆ จะได้มีไอเดียเพิ่มขึ้น

5. narian

narian New Member Member

99
    0
    0
    ช่ายครับอยากเห็นคอลโซล แบบTwo Tone แล้วลงให้ดูบ้างนะครับ คุณแม๊ก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้