ช่วยชี้แนะหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย dee ( lpg ), 12 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dee ( lpg )

dee ( lpg ) New Member Member

32
    2
    0
    ผมเป็นอีกคนที่สนใจ นีออนอยู่ครับ ว่าจะหามาใช้ อยากทราบว่าบรรดาอะไหล่ เครื่อง ช่วงล่าง ตัวถังเนี่ย หายากไหมครับ แล้วราคาอยู่ในระดับไหน รบกวนพี่ๆน้องๆที่ใช้อยู่ ให้คำแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ :) เบื่อแล้วครับรถซิ่ง จะหารถธรรมดาขับ แต่ตอนนี้ใจอยู่กับนีออนเกินครึ่งแล้ว

2. chock

chock New Member Member

72
    0
    0
    ผมก็ใช้น้องออนอยู่ ส่วนตัวผมคิดว่าอะใหล่จำพวกไฟหน้า-หลัง หาง่ายพี่ๆในคลับก็มีมาขาย คลองถมก็มี ช่วงล่าง ก็มีขาย มีปัญหาก็มีพี่น้องในคลับคอยช่วยเหลือกัน คลับนี้อบอุ่นครับ รักน้องออนจริงลุยเลยครับ ยินดีต้อนรับล่วงหน้าครับ

3. mor_maa

mor_maa New Member Member

78
    0
    0
    :) มาเลย....คร้าบบบบ

4. narian

narian New Member Member

99
    0
    0
    ถ้ารักก้อหย่ากลัว....น้อง

5. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    ใช้ NEON แล้วประทับใจ รถใช้ยังไม่เคยเกเร ลองหารถที่สภาพดีๆหน่อยก็แล้วกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้