เบาะคู่หน้าไฟฟ้า

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย Nopcrown, 24 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    เบาะไฟฟ้ารถของผมเปลี่ยนใหม่แล้วครับ ไม่แน่ใจว่าเป็นของ Ms137 หรือ Jzs141 แต่ขาเบาะพอดีเลยครับ

2. winwin

winwin New Member Member

25
    0
    0
    เจ๋งดีครับ

3. DON_SF

DON_SF New Member Member

636
    0
    0
    หน้าจะเป็นของ MS 13 แหละครับพี่ เพราะทรงเดียวกับของผมที่ใส่อยู่แต่ของผมเป็นสีแดงกำมะหยี่ปรับไฟฟ้าคู่หน้า ของพี่ตัวด้านซ้ายที่คนนั่งมันมีตัวปรับเบาะไฟฟ้าอยู่ตรงไหนมั้งอ่ะพี่ของผมมีทั้งด้านล่างซ้ายและด้านบนขวา แหล่มเลยอ่ะครับ ได้มาคู่เท่าไรอ่ะครับ เผื่อมีคนสนใจ จะได้บอกต่อๆอิอิอิ

4. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    น่าจะเป็นของรุ่น 137ครับ

5. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ไม่มีความรู้เลยคับ แต่ใส่แล้วสวยนะคับ

6. Poon133

Poon133 New Member Member

132
    0
    0
    สวยคร้าบบ

7. Nopcrown

Nopcrown New Member Member

104
    1
    0
    เบาะไฟฟ้า

ราคาเบาะครั้งแรกสั่งให้เอาเข้ามาทั้งหน้าและหลังแต่ได้มาแค่ 3,000.-บาทครับ
    แต่ที่ประทับใจก็คือผ้าลายฉลุคลุมเบาะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้