รบกวนหน่อยครับ จะสอบถามเรื่องพวงมาลัยเพาเวอร์ วานผู้รู้ตอบทีครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย oambride, 19 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oambride

oambride New Member Member

1
    0
    0
    ผมใช้เครื่องเดิมอยู่อ่ะครับ ผมกำลังจะซื้อแม็ก17 มาใส่ ก็เลยอยากจะใส่พวงมาลัยเพาเวอร์อ่ะครับ
    ก็เลยมารบกวนถามผู้รู้ว่า จะไปซื้อเพาเวอร์ที่ไหนได้ และจะต้องใช้ของยี่ห้ออะไร หรือต้องเอารุ่นอื่นมาแปลงครับ รบกวนผู้รู้ตอบคำถามผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
    จาก เด็กยอดแหลมครับ

2. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    รออ้วนกับอุ้ยมาตอบล่ะกันนะครับ....

3. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ของแล้วแต่จะหาได้อ่ะคับแต่เห็นมีคนในคลับขายอยู่นะ แต่ผมให้ช่างหาให้ เปลี่ยนไปหลายอันสุดท้ายไปซื้อจากหน้าตัดรถเลย โดนไป 8500 ไทย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้