สวยมั้ยล่ะ .... ชิมลางไปก่อน 1 รูป

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 15 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    1 ในรูปที่โอ๋ส่งมาให้ชมจากงานออโต้ ซาลอน ญี่ปุ่นครับ เดี๋ยวมีคันนี้ลงให้เต็มๆ เอาประเดิมไปก่อน :D:D:D

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ว้าววววววววววว รอชม

3. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    แหล่มโคตรเลย

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สวยงามจริงๆเลยครับเงางับเลย

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    โอ๋บอกเจอคันเดียวในงานครับ .... สุดยอด

6. Tanigushi

Tanigushi New Member Member

55
    0
    0
    หล่อ ทั้งคนทั้งรถ วุ้ย :cool::cool::cool:

ฮ่าๆๆๆ:D:D:D

7. Ea"RT"h

7,434
    191
    0

สีรถ กับ สีคน

สีคล้ายๆกันเลยครับ

แซวเล่นนะครับ อิอิ

8. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    มีรูปมุมอื่นอีกมั้ยครับ รถสวยจริงๆครับ นายแบบก็เท่มากๆครับ:)

9. ผมคุยก่ามันในเอ็มแล้ว นึกว่ามันจะถ่ายมาเยอะกว่านี้ซะอีกไอ้นี่นิ เด็วต้องไปจัดการมันให้ซื้อ ชุดแต่ง อีโว3 มาฝาก อิอิ

10. Tanigushi

Tanigushi New Member Member

55
    0
    0
    ฮ่าๆๆๆ :D:D:D

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โอ๋มันถ่ายมาเยอะนะ แต่พอดีพี่ยังไม่ได้ลงอ่ะ มีทุกมุม ทุกท่วงท่า 555+ :D:D:D

12. สงสัยจะหลายลีรา 555 นายแบบ อาร์ที

13. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    สวยงามมาก

โดยเฉพาะล้อเนี่ยงามจริงๆ เลย... :D:cool:

14. Ea"RT"h

7,434
    191
    0
    อยากดูอีกครับ

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    จัดไปครับ ... อยู่ในกระทู้ "รวมมิตร Tokyo Auto Salon" นะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้