รับออกแบบและพิมพ์สติ๊กเกอร์ติดรถโกคาร์ท KART STICKER

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย o_anek, 27 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. o_anek

o_anek New Member Member

37
    0
    0
    รับออกแบบ และพิมพ์สติ๊กเกอร์ติดรถโกคาร์ท พิมพ์บนสติ๊กเกอร์ติดรถโดยเฉพาะ สามารถเลือสีเลือกแบบได้ตามใจชอบ ใส่โลโก้ทีม โลโก้สปอนเซอร์ได้ สีสันสวยงาม ไม่ซีดง่ายๆนะครับ ค่าออกแบบไฟล์ 500 บาท ต่อ1 ไฟล์ ส่งไฟล์ให้ เอาไปจ้างพิมพ์ที่ร้านได้เลย หรือจะให้พิมพ์ให้ด้วย ไม่คิดค่าออกแบบ ชุดละ 1500 บาท รวมค่าส่งแล้วนะครับ ดูตัวอย่างผลงานก่อนได้ครับ ทำให้เพื่อนโกคาร์ทที่เชียงใหม่หลายคันแล้วครับ สนใจโทร 0850329205 รับประกันผลงานครับ (ไม่ได้ลอกแบบใครมา ไม่ได้ก๊อปจากเวปมา ออกแบบเองหมดครับ )

2. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    อยากเห็นผลงานจังคับ มีรูปให้ดูป่าวอ่า

3. o_anek

37
    0
    0
    ตัวอย่างไฟล์ที่เคยออกแบบไว้ครับ

4. o_anek

37
    0
    0
  5. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ว้าวๆๆ ดีเลยคับ ว่าแต่ มีแบบของเฟรม tony บ้างป่าว แบบนี้ สาวก crg สบายเลย อิอิ

6. o_anek

37
    0
    0
    ตัวอย่างผลงานครับ

7. o_anek

37
    0
    0
  8. o_anek

37
    0
    0
  9. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    งานสวยอีกคนแล้วครับ

10. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    สวยมากครับ....

11. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    แจ่มเลยคับ

12. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    สวยอีกเสียง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้