วาเลนไทน์นี้ไปเที่ยวไหนกันมาบ้าง

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 15 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    คนมีความรักทั้งหลายไปไหนกันมาบ้างครับ :D:D:D

2. Tanigushi

Tanigushi New Member Member

55
    0
    0
    นั่งท่อง ศัพท์ อยู่ห้อง หนุก มาก ค้าบ :cry::cry::cry:

3. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เหมือนวันหยุดทั่วไปครับ

อยู่บ้านไม่ได้ไปไหน

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ไปร้องคาราโอเกะ:note::note2:มาครับ:)แบบว่าชอบร้องเพลงอ่ะครับ อิอิ:D:D

5. น่าอิจฉาจังอะพี่ ออดี้ *0*

6. audy!

1,075
    2
    0
    เป็นธรรมดาครับ คนมีความรับอ่ะครับ อิอิ:D:D555555:)

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    มีความลับ ..หรือความรักกันแน่ครับ เอาให้ดี เดี๋ยวงานเข้าไม่รู้ด้วยนะ :D:D:D

8. แสงว่าพี่เขาแอบไปอะดิเนียะ *0*

9. audy!

1,075
    2
    0
    โทษทีครับคีย์ผิด:eek:ครับแบบว่าคนมีความloveอ่ะครับ:)
    เกือบงานเข้าแล้วเราอิอิ:D:D

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D โอเค ...ชัดเจนเปลี่ยน

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เค้าไม่นอกลู่นอกทางเหมือนเอ็งหรอกตุ่ย 555+

12. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    แล้วพี่ล่ะไปนอกลู่นอกทางที่ไหนมา0-0-

เห็นแถวปั้มปตท.นะ

13. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไม่ได้ไปไหนเหมือนกัน

ซื้ออาการเข้ามาทานที่บ้านเพราะว่าแค่ละร้านเนี่ยคนเพียบและรอคิวนานมาก... :D:cool:

14. audy!

1,075
    2
    0
    แถวนั้นมีอะไรเป็นพิเศษรึเปล่าวครับ บอกผมบ้างซิผมไม่ทราบจริงๆครับ อิอิ:D:D 555++

15. audy!

1,075
    2
    0
    ถถถถถถถถถถถถถถถถถ...............ถูกต้องนะครับ.................บ:):D:cool:

16. audy!

1,075
    2
    0
    คุณตุ่ยกำลังเข้าใจผมผิดนะครับ:) เค้าไม่ได้เป็นคนอย่างนั้นชะหน่อยนะตัวเอง! อิอิอิ:D:D:D 5555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้