@@@ เราสามารถSEARCH...หากระทู้ @@@

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย DUKE_68, 9 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เราสามารถSEARCH... จากหน้าบอร์ดได้ไหมครับ นอกจากSORTด้านล่างตามปกติ

เช่นผมเข้าหน้าCLASSIFIED ผมจำได้ว่ามีคนขายTURBO T88 ผมอยากเอาให้เพื่อนดู
    แต่ผมหากระทู้ไม่เจอ... น่าจะมีช่องSEARCH สมมติผมจำได้ว่า ชื่อกระทุ้คือ "ขายT88กริ๊บๆ"

ก็พิมพ์หากระทู้ในช่องSEARCHแบบนี้อะครับ น่าจะมีนะครับ จะได้หากระทู้ที่เราต้องการได้ง่ายขึ้นในบอร์ด ในเว็ปอะครับ

:):):D

2. XrtcluB<g@p>

XrtcluB<g@p> New Member VIP

126
    10
    0
    ก็คลิกที่ ค้นหา ด้านบน ตรงลูกศรสามเหลี่ยม แล้วเลือก ค้นหาแบบละเอียด ระบุตำแหน่งบอร์ดเฉพาะที่ค้นหา ระบุคำ ก็น่าจะเจอนะครับ...

:D

3. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ขอบคุณครับ ไม่เคยใช้ เลยไม่สังเกตุ 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้