สายพานหน้าเครื่อง B16tecเล็ก ด่วนครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย AKANEMACHI, 24 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AKANEMACHI

AKANEMACHI New Member Member

48
    0
    0
    มันใช้เบอร์ไรครับ มีปั้มพาวเวอร์กับสายพายนไดชาต

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ถอดไปเทียบเอาเลยครับ

3. AKANEMACHI

AKANEMACHI New Member Member

48
    0
    0
    ใช้เบอร์เดียวกับพวกเทคหย่ายได้มะครับพวก B16 18
    พอดีเครื่องยกลงครับที่อู่ที่วางเค้าถอดแล้วหายไปก็กะว่าจะซื้อเอาใหม่อ่ะครับเลยไม่ทราบเบอร์

4. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ปั้มเพาเวอร์ต้องดูที่พูลเล่ย์ด้วยครับว่าเป็นล่องสายพานแบบตัววีหรือเป็นแบบร่อง
    ส่วนไดร์ชาร์จเหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้