ถังน้ำมันรั่ว ครับ ซ่อม หรือ แนะนำให้เปลี่ยนดีครับ

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย RedShaDo, 11 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RedShaDo

RedShaDo New Member Member

18
    0
    0
    AE110 ถังน้ำมันรั่ว ครับ เพิ่งเห็นเมื่อเช้านี้เอง ถ้าเปลี่ยนถังใหม่ ราคาเท่าไร ครับ:cry:

2. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    ราคาไม่ทราบครับของใหม่ไม่แน่ใจ
    ลองดูคับถ้ามีงบ เปลี่ยนเลยก็ได้
    แต่ถ้างบน้อย ปะเอาก็ได้ครับ

3. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    สุดยอดเลยอะครับ เพิ่งเจอคันแรกเลยนะเนี่ยที่ผุ ลองดูตามเชียงกงนะครับ เอาของไฮทอคไปเลยใหม่ดี ราคาไม่แน่ใจเลย เพราะไม่เคยถามเลย

4. ch.surapong

ch.surapong New Member Member

164
    4
    0
    เปลี่ยนดีกว่าคร้าบ

เพื่อนผมเคยซื้อที่โกดังบางนา ประมาณพันห้า - พันเจ็ดนี่แหละครับ

เก่ายุ่นนะ แต่คันนั้นเค้า 101

อยู่แถวไหนครับ เผื่อพี่ๆเค้ามีแหล่งใกล้บ้านแนะนำ

5. RedShaDo

RedShaDo New Member Member

18
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ ที่รั่ว เพราะมีรอยร้าวครับ เป็นรอยเก่า เจ้าของเก่า เล่น ซีเมนต์เหล็ก อุด มา
    ส่วนถังใหม่ ได้มาแ ล้วครับ
    พอดี ไปร้านทำสี ของพี่ที่รู้จักกัน แล้วไปเจอท้ายตัด เจ้าของเก่า เค้าทิ้ง แกเลยถอดขายให้ถูกๆ 400

6. phairuch

phairuch New Member Member

270
    1
    0
    โชคดีไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้