อยากคุยกับผู้เชี่ยวชาญเกี่ยวกับ coupe ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย smoothc3, 18 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. smoothc3

smoothc3 New Member Member

7
    0
    1
    คือ ผมว่าจะลองหารุ่นนี้ มาขับดูมั่งนะครับ แต่ว่า ไม่รู้รายละเอียด + ของแต่ง เช่นพวก คอนโซล พรมพื้น แผงข้าง 9ล9 ไรแบบนี้ครับ เลยอยากคุยกับ ผู้รู้จริง ที่ตอบคำถามผมได้บ้างพอเป็นแนวทางการตัดสินใจอ่ะครับ แต่ถึงรู้ไม่เยอะ ก็แอดมาเป็นเพื่อนได้ครับ อยากคุยกับทุกคนในคลับนี้ครับ ขอบคุณมากครับ

[email protected]

2. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ของแต่ง ส่วนใหญ่ แต่งเหมือนพวก EK เขาแต่งกับ มีแค่บางอย่าง
    จะใส่กันไม่ได้ ก็ไปหาของจาก EK9 มาใส่แทนได้ครับ

ส่วนใหญ่ บ้านเราจะ แต่งออก Jp street race อิอิ

ผมแนะนำ น้องบุ๊ค คนนี้จะออนบ่อย ถามไรได้หมด จิงไหม ( อับดุนเอ้ย :D )

book_bt@hotmail ขออนุญาตนะครับ

3. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    อะไหล่ไม่แพง ของแต่งมีมากมาย ขายต่อได้ราคา...
    ที่สำคัญ Club Si น่ารักทุกคยเล้ยยย :D

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หุหุ ถามมา ได้เรยครับ

5. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ติดตามในบอร์ดครับ

มีมาเรื่อยๆๆๆ

แต่ คนใน Club Si น่ารักจิงๆ ฮาฮา

6. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    น่ารักที่สุดในคลับ Watika เลยครับ

7. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    แอดไปแล้วคับจะตอบให้เท่าที่รู้คับ

8. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    แอดไปแล้วคับจะตอบให้เท่าที่รู้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้