รบกวนหน่อยครับ ต้องการ wiring GA ที่ปลั๊กจานจ่ายเป็น 6 เส้นอ่ะครับ ใครมีรบกวนหน่อยนะคร้าบบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย [ Da Vinci Code ], 12 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    ตามหัวข้อเลยครับผมๆๆๆๆ :p

2. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    มี pin voltage chart ด้วยก้ดีเลยคับ

3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    ใครมี ช่วย หน่อย เด้อ :):):):)

4. [ Da Vinci Code ]

685
    63
    0
    เอาจานจ่ายไปให้ร้านเช็คแล้วอ่ะครับ ปกติเลย

แสดงว่าเป็นที่สายไฟแน่เลยคับพี่ติ่ง

5. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ลองดูครับ ไม่แน่ใจว่าใช่หรือเปล่า

6. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    สงสัย ช๊อต :D:D:D:D

7. ee_somnuk

ee_somnuk New Member Member

30
    1
    0
    http://forums.trinituner.com/technical/Nissan_Y10_FSM.zip เป็น Manual ของ B14 ครับ เคยโหลดมาแล้วบุคมาร์คไว้ จำไม่ได้แล้วว่าเอามาจากเวบไหน อาจจะเป็น นิสสัน เฟรน คลับ นะครับ แบบว่าจำไม่ค่อยได้แล้ว ขอโทษเจ้าของไฟล์ด้วย ไม่แน่ใจว่าจะมีตามต้องการเปล่านะครับเพราะมันมีหลายหน้าลองดูแล้วกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กุมภาพันธ์ 2009
  8. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
  9. [ Da Vinci Code ]

685
    63
    0
    ของผมมีแบบเดียวกับของพี่หนุนเลยครับ เป็น 4 เส้น

ของ B14 ก็ 4 เส้น แต่เด่วยังไงจะเอาไปใช้ประกอบดูด้วย

ขอบคุณพี่ๆมากนะคร้าบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้