รถไม่ได้ติดเทอร์โบใส่เทอร์โบทามเมอร์ได้รึเปล่า

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย didomon, 30 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    รถไม่ได้ติดเทอร์โบใส่เทอร์โบทามเมอร์ได้รึเปล่า คือว่าส่วนใหญ่เวลาขับรถทางไกลๆจะชอบดับเครื่องช้าเหมือนรถติดเทอร์โบครับ รบกวนท่านผู้รู้ชี้แจงด้วยครับ ขอบคุณครับ :cry: :cry: :D

2. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    ใส่ได้แน่นอนครับ เพราะใช้ต่อกับระบบไฟบริเวณหลังสวิทกุญแจ ไม่เกี่ยวกับตัวเทอร์โบครับ :)

3. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ติดได้ครับ

ขับทางไกลถ้าซัดมายาวๆ รอบสูงๆ แล้วจอดเลยก็โอครับ ปล่อยเดินเบาซักพักแล้วค่อยดับเครื่อง(แบบนี้น่าใช้ครับ)...:D

4. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    แหล่มเลย อยากติดบ้าง

5. kritipat

kritipat New Member Member

35
    1
    0
    ผมก้อใช้อยู่ครับหาซื้อที่เซียงกงตัว 400 บาท แล้วเอามาต่อเองครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้