ถามเรื่อง สปอยเลอร์ มีรูปประกอบครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย virus_x, 2 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0

ก่อนอื่นขออนุญาติเจ้าของรถทั้งสองคันก่อนนะครับ คือว่าอยากทราบว่า สปอยเลอร์ หน้าแบบนี้ทำที่ไหนครับ เพราะว่าไปร้านไหนก็มีแต่ สปอยเลอร์ ที่ไม่ถูกใจครับ

หรือแบบนี้ มีขายสำเร็จเลยไหมครับ แล้วหาซื้อที่ไหนครับ หรือใครมีขายช่วยบอกทีครับ อยากได้มากครับ
    แบบนี้ขอแบบทั้งหน้าตัดเลยก็ได้นะครับ หรือมาเป็นชิ้นๆก็ได้ครับ กำลังเซี่ยนมากครับ ช่วยสงเคราะห์ด่วน

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ข้างรถไงครับ PS modifyyyy แถว ชลบุรี สั่ง ปั้น ได้ ตามใจ ชอบ .. รถแถว นั้น ดุดุ เพียบบบ ..

ไม่เชื่อ ถามพี่หนุ่ม จิ อิอิอิอิ

3. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    แล้วมีเบอร์โทรไหมครับ แล้วเรื่องราคาด้วยนะครับ

4. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
  5. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    แบบคันแลก 2800 ครับผมชื่อตลาดพูนทรัพย์ แต่จะเป็นของแวนนะ ผมมาแปลงใส่กระบะต้องแปลงกระจัง อะคับใว้เดียวถ่ายรูปให้ดูครับ

6. katipot

katipot New Member Member

26
    1
    0
    แบบรูปแรก มีของ วิงโรดพร้อมติดตั้ง 3000 บาท ผมเพิ่งไปติดมา
    ที่ตลาดพูนทรัพย์ ร้านยู่ข้างในตรอก
    นะครับ หรือว่าจะไปร้านแถวส้มสร้าง ทางไปรังสิต ร้านนี้จะถูกกว่านะครับ
    ไปเจอมาตอนติดตั้งไปแล้ว{บี เจ ไฟเบอร์ 086-086-1127}

7. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    รูป บน เป็น แนว Veilside ครับ
    ร้าน Fiber ทั่วไป น่าจะมีแบบนะครับ

ส่วน รูปล่าง ผมเข้าใจว่า เอากันชน NISMO ของ Primera มาแปลงใส่ครับ สวยดี
    อันนี้ของแท้หายากแน่นอน แต่ไม่เกินความสามารถ ของช่างไทยครับ
    ร้าน P.S. Modify อยู่ ตัวเมือง ชลบุรีครับ

:)

8. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    แบบล่างครับผมเห็นแว้วที่เชียงกง น่าจะ 3000-4000 บาทครับ
    มันเป็นกันชนแต่งของนอกนะครับรู้สึกถามที่เชียงกงมามันจะใส่ได้เกือบทุกรุ่นนะครับ
    แปลงขายึดเอานะครับ
    แต่ไฟหามาเองนะครับ

9. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48

บี เจ ไฟเบอร์ พี่เค้าจะออกแขกๆหน่อบใช่ใหม๊ครับ.............................:D:D:D

ปล. รูปล่าง ผมเคยเห็นเป็นชุดแต่ง วิงโรด จากสำนักแต่งใน ยุ่นปี่ ครับ

10. katipot

katipot New Member Member

26
    1
    0
    ใช่ ครับ...........*- -*

สวยดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้