อยากทำอะไร เวลาเจอ neon คันอื่น บนถนน

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย cvc, 29 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    เล่าสู่กันฟังหน่อยคับ
    ผมชอบ บีบแตรให้สองที ตอนแซงข้างๆ

2. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    ของโด้อะ เข้าไปจี้ตูดกระพริบไฟ2ที แล้วก็แซงหนีจากไปอิอิ

3. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    มองๆๆ รถ ทั้งคัน แล้วก็พยายามไปมองคนขับ อิอิ
    แต่สังเกตุดู ผู้หญิง ใช้เยอะนะเห็นหลายคันและ แบบว่า 35อัพ อะ

4. chablackneon

chablackneon New Member Member

51
    0
    0
    ก็มองรอบๆ คัน แล้วดูคนขับถ้าเป็นคนในคลับก็จะยิ้ม แต่ส่วนใหญ่เป็นผู้หญิงก็ไม่ค่อยกล้ายิ้ม

5. tanito

tanito New Member Member

22
    0
    0
    วันก่อนไปเห็นรถพี่อิฐแถวตลาดบางเขน
    แต่หาตัวคนไม่เจอ
    เลยไม่รู้จะทักยังไง
    แต่ถ้าคันอื่น
    จะเปิดเพลงดังๆทักทายกัน
    555+

6. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    เปิดมากๆระวังเสียงท่อโด้กลบนะ

อิอิ

7. narong_k

narong_k New Member Member

197
    0
    0
    เจอแล้วบีบแตรให้ครับ
    เมื่ออาทิตย์ที่แล้วไปอยุธยามาครับ เจอนีออนสองคัน
    แต่ ทำไม คนขับรถนีออน ชอบเปิดกระจกขับรถกันจังนะ
    เมื่อก่อนผมก็เปิดกระจกขับเหมือนกันครับ(แอร์เสีย)

8. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    ผมเปิดขับ เพราะไม่ชอบเปิดแอร์

9. nr neno ดำ

nr neno ดำ Guest

0
    0
    0
    พึ่งได้มาครอบครอง

พึ่งได้มาครับอยู่เมืองนครปฐมที่นี่มีประมาณ3-4คัน วันนั้นขับไปกินข้าวที่องค์พระเจอสีขาวคันหนึ่งใส่ไฟท้ายใสสวยดีครับเดินดูรถเค้าซะรอบคับเลย และก้อเจอบนถนนอีกคันสีเขียวไฟเลี้ยวหน้าขาวขับตีคู่ดูรถเค้าไปเรื่อยๆเลยแต่เหมือนเค้าไม่ค่อยสนใจรถผมเลย พอดีเค้าเป็นผู้ชาย

10. pholde

pholde New Member Member

126
    0
    0
    ส่วนใหญ่ ถ้าเจอ แล้ว ต้องหลบครับ ...เพราะ คันอื่นๆที่เห็น ดูเนี๊ยบ กว่าเรา เยอะ .......อิอิ.......พอดี ล้างรถ ปี ล่ะ 4 ครั้ง ...............วันก่อนเห็น มี การแสดง เดิน พาเรด ของ ขบวน มด ซะด้วย ดูหนุก หนาน กันใหญ่..........

11. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    ไม่มีไร เอารูปไปดู

12. neon_mp

557
    1
    0
    ต่อๆๆ

13. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    เห็นแล้ว น้ำลายไหล ของแต่ง สุดยอดๆๆๆ เสียดายของเมืองนอกผมลองดูราคาในอินเตอร์เนทก็ไม่กี่บาท ถ้าสั่งเข้ามาแพงกว่าเดิมหลายเท่าตัว [​IMG]

14. neon_mp

557
    1
    0

ลองดูที่ร้าน ฮงโมดิฟาย คลองถม มี............

15. yivaa_misa

yivaa_misa New Member Member

12
    0
    0
    บีบแตรเบา ๆ ส่วนมากเห็นเป็นผู้ชายแก่ ๆ อายุ 40 อัพทั้งนั้นเลย..เค้าไม่เห็นเรา พอดีติดฟิมล์ซะดำเลย......

16. wiriyah

wiriyah New Member Member

54
    0
    0
    ก้ พยายยามขับเข้าไปใกล้ เพื่อดูรถและคนขับ แล้วก็ทางใครทาง มันถ้ามีโลโก้ หรือคนในคลับ ก้ คงบีบแตรทักทายกัน และยิ้มๆ

17. Okun

Okun New Member Member

43
    0
    0
    เคยเจอคันนึงเค้าจอดอยู่ในคาร์แคร์ เราก้ขับรถผ่านแล้วก้ชี้ให้แฟนดู นั่นๆ นิออน เหมือนเค้าจะเห้น เค้าก็เลยโบกมือให้ซะง้น!! อิอิ

18. Cachito

Cachito New Member Member

9
    0
    0
    ขับตามไปเรื่อย ๆ แล้วก็เผลอเมื่อไหร่ จะเข้าไหร่ถอดอะหลั่ยคร้าบ บ บ บ บ
    อะ อะ ล้อเล่นน่า ......

19. narian

narian New Member Member

99
    0
    0
    ยิ้มคับผมยิ้มก่อนเลยแล้วชี้ให้พื่อนดูอยากลงไปทักแต่ไม่กล้ารภกำลังวิ่งอยู่

20. nid neon

nid neon New Member Member

86
    0
    0
    ของผมลงไปช่วยซ่อมให้ละครับ เจอจอดเปิดกระโปรง(รถ)ยืนเกาหัวหน้ามุ๋ยแถวๆกระทรวงสาธารณสุข เมืองนนท์ แถวนั้นมีน้องออนสีดำสวยๆอยู่ 2-3 คัน(คันนึงของผมเองง่ะ อีกคันเป็นของพยาบาลอยู่ รพ.บำราศฯ) อย่าลืมนะครับเจอน้องออนจอดเสียช่วยกันหน่อย ซ่อมไม่ไหวช่วยเข็นหลบให้ก็ยังดี แต่ไม่กล้าลากให้เพราะเป็นเกียร์ออโต้ เดี๋ยวจอดทั้งคู่เดือดร้อนเพื่อนๆท่านอื่นอีก

21. jeab_zong

jeab_zong Guest

0
    0
    0
    กระพิบ ไฟให้ สอง ที ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้