สงสารเด็กตาดำดำ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย กรวิทย์, 7 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กรวิทย์

กรวิทย์ New Member Member

2
    1
    0
    พอดีเพิ่งเอารถไปทามเกียร์มา แล้วมันคลิกดาวไม่ได้
    และพอเปิดแอร์ เครื่องก็จะดับ กล่องไม่ช่วยรอบเลย
    ปัญหานี้ช่างเค้าบอกว่ามีปัญหามาจากECU ผมจะแก็ไขอย่างไรดี
    ผมใช้ CIVIC 99-00 (ตาโต) ถ้าเอากล่องไปซ่อมก็ไม่รู้เท่าไหร่อยากทราบราคา หรอว่าเปลี่ยนใหม่ดีกว่าและราคาประมาณเท่าไหร่หว่า

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    รายละเอียดยังน้อยไปอะครับ รถเปลี่ยนเกียร์มาหรือว่า อะไร แล้วเช็คตัวเดินเบายังคับว่าเสียไหม

3. กรวิทย์

กรวิทย์ New Member Member

2
    1
    0
    พอดีลองเอากล่องอีกใบมาใส่แล้วแล้วมันก็ปกติครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้