รบกวนสอบถามเกี่ยวกับ ferio vi-rs หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย arttokorat, 12 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arttokorat

arttokorat New Member Member

439
    7
    0
    คือตอนนี้ผมมีโครงการจะซื้อ ตาโต อ่ะครับ แล้วอยากจะทำเป็นตัว vi-rs เลยอยากจะสอบถามพี่ ๆ ดังนี้ครับ

1. ชุดภายใน vi-rs นี่ยังหาได้อยู่ไหมครับ เอาแบบครบ ๆ ทุกชิ้นเลยครับ รวมคอนโซนหน้า พรม ผ้าหลังคา ทุกอย่างครับ ราคาประมาณเท่าไรครับ

2. civic ek ที่มี sunroof กับ ปัดน้ำฝนหลังนี่ เป็นตัวไหนเหรอครับ พอดีดูข้อมูล vi-rs ไม่เห็นมี 2 สิ่งนี้

3. B18CR 98 พร้อมวางตอนนี้ราคาประมาณเท่าไรครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ สำหรับคำตอบ

ksaEK97 ถูกใจสิ่งนี้
  2. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
  3. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
  4. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    2. ถ้าเป็นการแต่งแนว vi-rs จะไม่มีปัดหลัง ไม่มีหลังคาmoonroof ครับ จะมีเด่นตรงกระจกจะเป็นกระจกหน้าเขียว หลัง3บานเป็นสีดำครับ
    - พี่ต้อมลืมบอกราคาวางเครืองเปล่าครับพี่ มีฝาแดง กับฝาดำครับ ตัวไหนอะครับไทอาร์ spec หรือ ธรรมดาครับ

ปล.เอารถเทพออกโรงเร็ว....อิอิ

5. คันนี้คอนเฟิร์มครับ รถใช้น้อยเพราะเจ้าของนั่งรถตู้ไปทำงาน ของแต่งไม่ต้องพูดถึง...เพียบ

6. zev

zev New Member Member

208
    25
    0
    จัดคันข้างบนไปครับ แล้วเอาไปต่อยอดน่าจะดีกว่า เพราะ ไปหาของ Vi RS ครบ ๆ
    คงเจอเนื้อคู่ ไม่ง่ายครับ

7. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    คันข้างบนนี้ สุดๆแล้วครับ....

8. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    เท่าที่แอบได้ยินประวัติมา เจ้าของเค้าดูแลดีมากๆๆครับ
    หาอยู่ก็รีบจัดเลยครับ

9. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    สวยจิงๆๆคับ...คันนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้