\\\\\\EG3D นนทบุรี หายปายไหนหมด ส่งเสียงหน่อย///////

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย SORAWIT, 7 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    รายงานตัวกันหน่อยครับ บอร์ดเงียบจัง

2. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    ยังอยู่กันดีครับพี่น้อง เพียงแต่ตอนนี้เจอกันน้อยลงครับ เสาร์ที่ 1 กับ 3 และสถานที่ก็ต้องเปลี่ยนชั่วคราวเพราะการก่อสร้างที่โลตัสแครายครับ เปลี่ยนไปที่โลตัสงามวงศ์วานแทนครับ อ้อ เสาร์ที่สามนี้ เจอกันที่ สมพงษ์หมูกระทะนะครับ

3. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    เด็กนนท์คับ

4. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    เด็กนนท์เหมือนกันครับ :D:D:D

5. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    อยู่ฝั่ง กทม อ่ะ

6. awas

awas New Member Member

97
    0
    0
    T-T จาได้กลับ นนทแล้วคราบบ เรียนจบซ้าที อิอิ

7. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
    paradise คับ

8. SORAWIT

221
    14
    0
    มีมิตติ้งด้วยหรอ ใครเป็นเจ้ามือ ที่ใหนช่วยแจ้งรายละเอียดมากหน่อย สถานที่ วัน เวลา อะไรอย่างงัย ช่วยบอกด้วย น่าสนใจ

9. eake5819

eake5819 New Member Member

14
    1
    0
    ผมยังมีชีวิตครับ

10. AIE

AIE New Member Member

24
    1
    0
    เด๋ว....ว่างๆ......จะไปเเจม

11. kudolbaruz

kudolbaruz New Member Member

42
    0
    0
    มีครับ แถวโลตัสแคราย แต่ตอนนี้โลตัส จอดไม่ได้แล้วกำลังหาที่ใหม่ อยู๋ครับ

ถ้าสนใจมาวันเสาร์ ติดต่อมาก่อนก็ได้ครับ 083-4927032 พี่เหน่งครับ

ผมงานเยอะว่างๆก็ ไปเจอกันได้ครับ

12. kudolbaruz

42
    0
    0
    ไม่ค่อยเจอเลยนะครับพี่เสือ วีซ่า ไม่ค่อยผ่านหรอ :cool::cool:

13. numan_eg

numan_eg Member Member

148
    3
    18
    นนท์ด้วยคับ

14. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0

:D อย่างพี่มีเหรอจะไม่ผ่าน อิๆเพียงแต่ตอนนี้งานพี่มันไม่ค่อยจะลงตัวอะเดี๋ยวลงตัวคงมีเวลาไปหาน้องๆใด้บ่อยขึ้น อิๆ :D

15. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    จะมีมิตติ้งกันหรือครับ...............................:D:D

16. kudolbaruz

42
    0
    0
    วันเสาร์ที่ 1 ปั้มคาร์เทค ก่อนถึงซอยเรวดีอะครคับฝครว่างๆ เข้าไปได้ครับ
    20.00 ขึ้นไปนะครับ

17. 77STANDBY77

77STANDBY77 New Member Member

32
    0
    0
    ยังอยู่คับ ยังอยู่..........สนใจก็มาเยี่ยมเยือนกันได้นะคับ

18. พอดีบ้านอยู่เรวดี24/1แต่ตัวผมอยู่ต่างจังหวัดครับพอดีอยากได้ความรู้
    ไหมๆค้าบเด็กใหม่ค้าบจะติดต่อคัยได้บ้างคับ

19. นัด

นัด New Member Member

12
    0
    0
    ติดต่อผมได้เลยคับ

ผมอยู่ บ้านเห็ดหลินจือ นวดแผนไทย ข้างๆปากซอย24/1เลยคับ

ดีใจจังมีคนขับ 3 ดอ อีกคนแล้ว

เบอร์โทรผมนะคับ0899854443 น้องนัทคับ

20. numan_eg

numan_eg Member Member

148
    3
    18
    เจอกัน BIG C ติวานนท์ก็ได้คับ ด้านหลังตรงรับล้างรถกว้าง และก็ไม่ค่อยมีคนเอารถไปจอดด้วยคับ

21. ทุกเสาร์ที่ 1 และที่ 4 ของเดือน ที่โลตัสแคลายเลยคับป๋ม

22. ball?chutcharin

ball?chutcharin New Member Member

117
    0
    0
    แวะมาทักทายนะคับ

ผม บอลคับ บางบัวทอง ติด ล่องลอยนะคับ

มีแข่งกันด้วยป่าวคับ ไปด้วยได้นะคับ

23. SORAWIT

221
    14
    0
  24. Psycho_Zaa

Psycho_Zaa New Member Member

59
    0
    0
    มาเจอกันได้นะคับ เสาร์สุดท้ายของเดือนนี้ ที่โลตัสแคลายคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้