ครั้งแรกของฉัน...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย NAT U11, 13 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    สายฝนที่หล่นพรำ
    > > ตอกย้ำให้น้ำตาเจ้ากรรมไหลอาบแก้มอีกครั้ง...
    > > ข้างกายของหล่อนคือหนุ่มร่างกำยำ
    > > นอนหลับสนิทเหมือนไร้ชีวิต
    > > สิ่งที่บ่งบอกได้ว่าเค้ายังหายใจอยู่
    > > คือแผ่นอกที่กระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะการหายใจ
    > > นี่เธอกำลังร้องไห้เหรอ? ร้องไห้เพราะอะไร? เสียใจเหรอ?
    > > เปล่า...เธอดีใจต่างหาก...
    > >
    > > แผ่นภาพเหตุการณืต่างๆ...เริ่มผ่านเข้ามาทีละนิด...
    > > จากภาพที่เลือนลางเหมือนความฝัน
    > > ค่อยๆชัดเจนขึ้น...แสงไฟวูบวาบตามจังหวะดนตรีที่เร้าใจ
    > > เธอนั่งคนเดียวที่หน้าเคาน์เตอร์จำหน่ายเครื่องดื่มของผับแห่งหนึ่ง...ย่านพัฒนาการ
    > >
    > > "ถ้าไม่รังเกียจผมขอเลี้ยงเครื่องดื่มคุณนะครับ"
    > > เสียงนุ่มๆดังขึ้น ที่ด้านหลังของเธอ...
    > > เหมือนหันไปก็พบ...ชายหนุ่มหน้าตาดี ส่งยิ้มให้อยู่
    > > เมื่อสบตากันเลือดสาวในกายเธอถึงกับฉีดพล่าน
    > > "...ดะ...ดะ...ได้สิค่ะ...เชิญนั่งค่ะ"
    > > เธอตะลึงจนเอ่ยปากชวนเค้านั่งโดยไม่รู้ตัว...
    > > "มาคนเดียวเหรอครับ?"
    > > เค้าเริ่มบทสนทนาอย่างง่ายๆ...
    > > "อ่อ...เฉพาะวันนี้ค่ะ ปกติเพื่อนมาด้วย.." เธอตอบ
    > > "แล้ววันนี้เพื่อนไปไหนครับ?"
    > > "ไปกับแฟนค่ะ"
    > > "ชื่ออะไรครับ?"
    > > "ชื่อ อาย ค่ะ
    > > "ผม ภูริ ครับ เรียกผมว่าภูเฉยๆก็ได้ ยินดีที่ได้รู้จักครับ"
    > > เค้ายื่นมือออกมา
    > > "เช่นกันค่ะ" เธอยื่นมือไปทักทาย
    > > ทันทีที่มือของเค้าและเธอสัมผัสกันเลือดในกายของเธอเริ่มฉีดพล่านอีกครั้งหนึ่ง...
    > > นี่หรือเลือดสาวรุ่น?...
    > >
    > > การสนทนาเป็นไปอย่างออกรสชาติ
    > > เขาและเธอคุยกันเหมือนรู้จักกันมานานแสนนาน
    > > เครื่องดื่มแกวแล้วแก้วเล่าผ่านไป...
    > > ฤทธิ์ของแอลกอฮอล์บวกกับเลือดในกายเธอ...
    > > ทำให้แก้มอวบอิ่มของเธอเป็นสีแดงระเรื่อ
    > > ........... จนถึงเวลา........ตี 2 ...........ก้ถึงเวลาต้องกลับ.........
    > > เขาอาสาจะไปส่งเธอที่คอนโดแถวสวนหลวง ซึ่งเธอก็ไม่ปฏิเสธ...
    > > ตอนนั้นเธอเองก็มีอาการมึนๆ...
    > > เดินไม่ค่อยตรงทาง
    > > ต้องให้เขาคอยประคองตลอดเวลา
    > > .........................................
    > >
    > > เมื่อถึงคอนโด เขาประคองเธอไปส่งถึงห้อง
    > > เธอจำได้ลางเลือนว่า...ได้ยินเสียงปิดประตูห้อง
    > > แต่ไม่มีเสียงเดินออกไป...
    > > ถึงตอนนี้...เธอรู้แล้วว่า...มันจะจบลงอย่างไร
    > > แต่ก็ไม่วายตื่นเต้นอยู่ดี...
    > > เขาตื่นแล้ว...นอนอมยิ้มมองเธออยู่...
    > >
    > > "ร้องไห้ทำไมครับ เสียใจเหรอ?..."
    > > เธอหันไปสบตาเขาช้าๆ พร้อมกับส่งยิ้มให้ แล้วตอบว่า
    > > "ไม่ได้เสียใจหรอกค่ะ ดีใจต่างหาก
    > > ตั้งแต่แปลงเพศมา...คุณเป็นผู้ชายคนแรกที่ไม่รู้...คนอื่นๆ
    > > รู้ก่อนทุกทีเลย..."

2. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ตลก...................หรือครับ.....................ตลกไหมไอ้น้ำตาเทียนนี่อะ...........แมวบ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...........

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :cool: กรูเกลียดแมว........ :cool:ครับ......

4. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    เหมือน สังคม รังเกลียด พี่นัด เลย น่าสงสาร

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D อิอิ

6. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ผับไหนอ่ะ อยู่ตรงพัฒนาการ :welcome:

7. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    อันนี้คือเรื่องจริงของคุณมรึงนัท ใช่ม่ะคับ น่าเห็นใจนะคับ จากประสบกามอันนี้ ทำให้ทุกวันนี้มันเป็นแบบนี้อ่ะคับ 555+

8. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :cry::cry:ผมขอโทษคับพี่...ผมไม่ได้ตั้งใจจิงๆนะพี่...แงแง:cry::cry:

:sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad::sad:

:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

:rolleyes::rolleyes:ผับที่พี่กล้วยไปประจำอะคบพี่....อิอิ:D:D:p:p

:p:pไม่เคยปิดบังยะ....เปิดเผยตลอดว่าชอบผู้ชายยยย....:p:p

9. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้