เรื่องของP11 สีดำ พล8801

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย yuty, 20 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    คงจำกันได้นะครับผูหญิงที่ขับP11สีดำที่เป็นที่ฮือฮาในกระทู้ของชาว PP

น้องเค้าฝากบอกผมให้ช่วยประกาศขายให้ที

คือน้องเค้าบ่นว่าซ่อมไม่ไหวแล้วใครอยากจะเอาไปดูแลติดต่อมาได้นะ

ครับราคาไม่แรงครับ(เสียดายจังผู้หญิงสวยๆใช้P11จะหายไปอีกคนแล้ว)

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เฮ้อ ไม่ น่า เลย

3. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    พี่ยุทธก็ให้พี่เค้ามาลงรายละเอียดของรถสิครับพี่...เผื่อมีใครมาเเอบๆมองอยู่

ที่สำคัญถ่ายรูปมาเยอะๆเลย

4. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ถ่ายรูปรถรึรูปคนที่เป็นเจ้าของครับ...น้องเอก...อิอิอิ

เค้าจะขายรถใช่มั๊ย...แล้วเจ้าของรถเค้าจะไปทำอะไรอ่ะ...

เค้าถึงจะขายรถน่ะ...
    :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้