mtx อยากโหลด

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ballpendora, 8 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ballpendora

ballpendora New Member Member

56
    1
    0
    พี่ๆช่วยแนะนำว่ารถผมจะโหลดยังไงให้ดูสวย
    เอาแบบพอประมาณกำลังดีขับ
    แนะนำด้วยคราบ....ขอบคุณคราบ

2. หน้าทิ่มๆ ตูดโด่งนิสๆกะลังดีครับ

3. ballpendora

56
    1
    0
    จะโหลดหน้ากี่นิ้วดีคราบ

4. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ถ้าล้อ17ตามรูป หน้าลงประมาณ1นิ้วครึ่ง หลังรองก้อนสัก2นิ้วก็น่าจะโอเคนะครับ เพราะดูเหมือนโหลดมาแล้วเลยครับ

5. ballpendora

56
    1
    0
    ขอบคุณคราบ....

6. มีสระกับเหมือนกันนี่ อิอิล้อเล่น

7. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    เดี๋ยวจะโหลด เหมือนกัน ตอนนี้เหมือนขับโฟว์วิลเลย

เอาแบบหัวทิ่ม ก้นโด่งดีป่ะคับ

เดี๋ยวรอโอกาสก่อน อิอิ..

8. ballpendora

56
    1
    0
    ดีคราบจะได้เป็นแนวทางให้ผม

9. จัดไปครับ ด่วนๆ แล้วทุกอย่างจะลงตัวไปหมด ;)

10. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    ไม่ชอบหน้าเชิด.... หน้า 1.5 นิ้ว หลัง 3 นิ้ว แบบขันด้านข้างอะ

11. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

จัดเลยคับ....รอชม อิอิ

ตามเค้าว่าเลยคับ..........โหดดีแน่แท้
    :D:D:D

12. ballpendora

56
    1
    0
    รอชมเหมือนกันคราบ

13. เเต่งเเนวรถบรรทุกผักก็ดีนะ น่าทิ่มตรูดโด่ง....เเต่ไม่ต้องไปเสริมเเหนบนะ อิอิ

14. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    หนับหนุน หน้าจิก ตูดโด้งโด่งคับ เพราะมันจะทำให้สอดใส่ง่ายคับ
    ยิ่งหน้าจิกๆ ได้เท่าไหร่ ยิ่งง่ายคับ 555+

15. ballpendora

56
    1
    0
    จะตัดโช๊คหน้าดีหรือป่าว
    มันจะแข็งมากไปหรือป่าว
    ช่วยแนะนำรายละเอียดด้วยคราบ...พี่น้อง

16. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เอาแบบเลี้ยวได้ก็พอครับ

17. takeru_101

takeru_101 New Member Member

44
    0
    0
    ของผม หน้า 2.5 หลัง3.5 ติดพื้นเลยครับ...อิอิ

18. tumMTX

tumMTX New Member Member

1
    0
    0
    หลัง รีดแหนบ 4นิ้ว รองเหล็ก 2.5 นิ้ว หน้าขันลงมา สูงกว่าที่โหลดหลัง ครึ่งนิ้ว โช้ค เดิมหมด ยางกันกระแทกหลังใช้ของมิตซู ปาดจนสูงกว่า สาแหลก นิดโหน่ย

19. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0

เฮ้ยๆ .....สอดใส่อะไรอ่ะหมู........อืม....โอวววว

20. ballpendora

56
    1
    0
    จะตัดโช๊คหน้าดีหรือป่าว
    มันจะแข็งมากไปหรือป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้