เอามายั่ว เอามายั่ว chalala kaka

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย obb_stream M7, 7 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    มันเดินทางมาถึงเมืองไทยแล้ว แต่เสียดาย ต้องสั่งชุดติดตั้งแยกกัน

เลยต้องรอ ชุดติดตั้ง กว่าจะเดินทางมาครบๆ ก้อคงสิ้นเดือน

อันนี้ก้อเข้าค่าย มือสองหาจับยาก ซื้อใหม่ บายใจกว่า อิอิ

2. obb_stream M7

obb_stream M7 New Member Moderator

1,047
    6
    0
    สุดยอด dc5 spoon ยั่วกานเห็นๆ

3. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0

จาเอา จาเอา

4. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    จัดให้ จัดให้

5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    กี่บาท ครับ จะเอาด้วย จะเอาด้วย อิอิ

6. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ไม่ยากอย่างที่คิดช่ายมั้ยโปรอ๊อบ คิคิ

7. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ในเห็นในรูป 3500 ยังไม่รวมชุดติดตั้ง ชุดติดตั้งยังไม่ทราบราคาครับ

ไม่ยาก แต่รอนานมากๆ กว่าจะได้มาแต่ละชิ้น รวมถึงที่บังแดดของโปรด้วย ยังไม่มาเหมือนกาน

8. Chalala

Chalala New Member Member

245
    1
    0
    ใจร้อนเปงวัยรุ่นไปได้ อิอิอิ

บังแดดของหนุงหนิง โปรเค้าบอกมาว่าได้ใช้งานแน่ๆ เปงไงคุณอ๊อป

9. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0
    ผมว่าราคากำลังดีเลยครับ ไม่แพงเกินไป

เด๋วรอให้แต่ง ef เสร็จก่อนนะ แล้วจะกลับมาสานต่อเจ้า M7 ....

10. ntkoong

ntkoong New Member Member

50
    1
    0
    เหมาะสมด้วยประการทั้งปวง

11. obb_stream M7

1,047
    6
    0
    ที่บังแดดจะมีกระจกเงา แล้วมีไฟให้สาวๆแต่งหน้าได้ชัดเจนครับ อิอิ

12. tamako

3,038
    88
    0
    :D EF ไปถึงไหนแล้วครับ ของผม coupe ส่งเข้า โรงหมอ ผ่าตัด เป็น 2000 ซีซี อยู่ครับ :D
    ทำทีละ2คันมันเหนื่อยจริงๆครับ

13. FoxStream

FoxStream New Member Member

249
    2
    0
    จาเอา... จาเอา.....

ไอ้ที่มันคล้าย ๆ กับอันนี้น่ะ

แต่อยู่สูงกว่า..........

เฮ้อ... ช่วงนี้งานยุ่งครับ

เดี๋ยวสัปดาห์หน้า ยังไงก็ต้องไปรับเจ้าสาวมาให้ได้เลย......

14. obb_stream M7

1,047
    6
    0

รับเจ้าสาว มีโปรเจกใหม่อีกแล้วเหรอ พี่fox

15. Alif & Otis

Alif & Otis New Member Moderator

1,696
    51
    0

ช่วงนี้ผมลงทะเลอ่ะครับ แต่น้องๆในกลุ่มเค้าคอยอัพเดทให้อ่ะครับ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=585107

เรื่องเครื่องกะลังชั่งใจอยู่ระหว่าง K20 กะ B20 เพราะวาง K มันจะติด power แล้วปิดฝากระโปรงไม่ได้ ต้องทำฝาใหม่ กะลังจะสั่งแท่นเครื่องจาก hasport อยู่อ่ะครับ

คูเป้คันเก่าผมวาง B20 ได้ไม่กี่เดือน มิดคืนซากไปเลย ระวังหน่อยนะครับ มันแรงจริงๆ แล้วคูเป้มันค่อนข้างจะหน้าไว ไม่รู้กระทู้ยังอยู่ป่าว เพราะตอนนั้นผมอยู่ club si เหมือนกัน :cry:

16. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    มาแอบดู แต่ละคัน

17. auikung

auikung Member Member

587
    9
    18
    เท่าไหร่คับพี่ออฟ

แล้วถ้าอยากได้พาร์ทนำเบอร์เนี่ยจะบอกได้ไหมเอ่ย

18. tamako

3,038
    88
    0
    :D K ไปเลยครับ สุดในรุ่นแน่นอน ครับ ของผม ตอนนี้ ออกมาวิ่ง รันอินแล้วครับ
    :cool: แต่หงุดหงิดมาก เหยียบได้แค่ 3000 รอบ เกียร์5 แล้ว ความเร็ว ยังไม่ถึง100เลยครับ :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้