ดีใจที่เข้ามาเจอ Primera&Presea Club

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Manee B., 12 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    พอดีเพิ่งเข้ามาใหม่ครับ ใช้รถพรีเซีย เช่นกัน อยากจะสอบถามเพื่อนสมาชิกในการใช้รถบ้างในบางครั้ง หวังว่าสมาชิกผู้รู้คงจะให้ความรู้บ้างนะครับ

2. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ดีใจที่มีสมาชิกใหม่ด้วยครับ ,

ตอนแรกที่ผมเจอคลับนี้ก็ดีใจเหมือนกัน เพราะรถรุ่นที่เราใช้ไม่ใช่รถโหลๆ (อิอิ) จะหาอะไรทีก็ยาก

พอมาเจอที่นี้ก็ ... ใช่เลยครับ มีทั้งเพื่อนเ และ สาระความบรรเทิงครบ :D

3. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ยินดีต้อนรับ.....คลับกันเองๆครับ

4. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

5. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม

6. pee-ae

pee-ae New Member Member

161
    2
    0
    หายไปเลยพี่โจ ว่างๆเจอสนุ๊กกันหน่อย ก่อนลงมาโทรบอกล่วงหน้า
    ด้วยนะจะได้ฝากซื้อผลไม้ดอง (ภาษาวัยรุ่นเรียก อร่อยขั้นเทพ)555.
    แล้วจะพาไปจิ้มConoult

7. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0

8. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    หวัดดีด้วยครับ...

9. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ อย่าลืมมามิตติ้งนะครับ แล้วใช่ R10 หรือ 11 อ่ะครับ จะได้แนะนำอะไหล่กันถูก :D:D:D

10. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ดีใจจังมีสมาชิกพรีเซียเพิ่มอีกคนแล้ว.............ยินดีต้อนรับคับผม

11. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    ดีใจด้วยคร้าบบบบ

12. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ยินดีต้อนรับนะคับ

13. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ คลับนี้ความรู้เป็นแสนครับ ไร้สาระก็เป็นล้าน 555

14. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม

15. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    เช่นกันยินดีต้อนรับ

16. Manee B.

271
    0
    0
    ขอบคุณ สำหรับสมาชิกที่ยินดีต้อนรับ ใช้พรีเซียปี95 เครื่อง 1800 ความจริงก็มีปัญหาที่อยากถามเพื่อนสมาชิกเยอะแยะเลยเหมือนกัน ขอตั้งสติด้วยความดีใจในความต้อนรับครับ แล้วจะค่อยๆถามนะครับ

17. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    ยินดีต้อนรับ...เจ้านาย

18. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0

พรีเซีย R10 หรือ R11 หลองับ จะได้ตอบได้ตรง

19. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ไม่ดีใจเลยครับที่มาเจอบอร์ดนี้...บอร์ดอะไรก็ไม่รู้...สมาชิกติดงอมแงม...
    ไม่เข้ามาก็อดไม่ได้...แค่ได้เข้ามาอ่าน...ใครโพสอะไรไว้...
    ใครตอบคำถามอะไร...ใครตอบคำถามเรารึยัง...ใครแซวใคร...แค่นี้แหละ...
    อดหลับอดนอน...เสียสุขภาพ...นอนตื่นสาย...

ทะเลาะกะลูกกะเมีย...ลูกจะเล่นเกมทรานฟอเมอร์ เกมเบ็นเท็น...
    เมียจะเล่น Hi5...ส่วนเรา...ก็จะเข้าแต่บอร์ด P&P Club อยู่นั่นแหละ...
    เสียเงินเสียทอง...เอาคอมฯ เครื่องเก่าไปซ่อมให้ไอ้ลูกชายมันเล่นเกม...
    ซื้ออุปกรณ์มาเพิ่ม...เพื่อให้มันต่อเน็ตได้ทั้งสองเครื่อง...

ยัง...ยังไม่พอ...โดนลูกกะเมียยึดคนละเครื่อง...อดอีก...
    ต้องอาศัยตอนดึก...เมียพาลูกนอน...ถึงได้เข้าบอร์ด...
    เดี๋ยวเดือนหน้าจะซื้อโน๊ตบุค...ฮับมันยังเหลืออยู่อีกรูนึง...
    เล่นมันคนละเครื่องไปเลย...จะได้หมดปัญหา...ไม่ต้องทะเลาะกัน...

พึ่งเข้ามาใหม่...อย่าคิดนะว่าเข้ามาแล้วจะหลุดออกไปไหนได้...
    ถ้ามีลูกมีเมียแล้วเหมือนผม...แนะนำให้ไปซื้อคอมฯ มาอีกเครื่อง...
    จะได้ไม่ต้องทะเลาะกัน...ไม่ต้องมีปัญหาครอบครัว...
    อย่าพึ่งดีใจไป...ถ้าเข้ามาแล้วคิดจะออก...
    แนะนำให้ติดต่อถ้ำกระบอกไว้แต่เนิ่น ๆ เลยครับ...

20. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    แชร์มากเน็ทช้าก็อย่าลืมเพิ่มเม็กเน็ทด้วยนะคร๊าบ

5 5 5

21. Manee B.

271
    0
    0
    ในนี้มีคนใจดีเยอะ ทั้งนั้น สงใสว่าจะออกยากจิงๆ

22. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0

พี่คับมันน่ากลัวขนาดนั้นเลยหลอคับ ผมว่าบอกเลิกแฟน
    แล้วเอาลูกไปฝากพระ น่าจะเปงการแก้ปัญหา
    ที่ง่ายก่านะคับ 5555555 (พูดเล่นนะคับเดวกัวกลับไปทำจิงๆ)จะยุ่ง

23. sia87

sia87 New Member Member

52
    0
    0
    ผมก็มาใหม่ รู้สึกดีกับบอรด์นี้ความรู้เยอะคับ ยินดีที่ได้รู้จัคับ

24. xscream

xscream New Member Member

9
    0
    0
    มาหใหม่เหมือนกันยินดีที่ได้รู้จักอีกคน

25. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    รถรุ่นนี้มันเก่า แต่ทำไมคนมาใหม่เยอะดีจังเลย ชอบๆ

26. Manee B.

271
    0
    0
    หากรู้ว่าเข้ามาแล้วดี ก็มาซะนานแล้วเนอะ

27. panunta

panunta New Member Member

26
    0
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้