เพิ่มเวลาเปิดให้บริการ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Chompoo Karting Stadium, 7 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    ตั้งแต่นี้เป็นต้นไปสนามโกคาร์ท สาขาอาร์ซีเอ พลาซ่าจะเปิดให้บริการ ตั้งแต่เวลา 13.00 จนถึงเที่ยงคืนทุกวันค่ะ ใครมีช่วงเวลาว่างช่วงบ่ายก็แวะมาขับรถเล่นได้ ส่วนสาขาพัทยา แหลมบาลีฮาย ก็ยังคงเปิดให้บริการทุกวันเช่นเคย ตั้งแต่เวลา 10.00 ถึง ตีหนึ่งค่ะ

2. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    สอบถามเรื่องแข่งที่ สนามพัทยา เรื่มวันไหนครับ

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    รบกวนขอตารางการแข่งขันในปีนี้ด้วยครับ....ขอบคุณมากครับ....อิอิ

4. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    เรื่องวันแข่งขันต่างๆ ถ้าพู่ได้วันเวลาที่แน่นอนแล้วจะแจ้งค่ะ

5. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เปิดตั้งแต่บ่าย แต่บริษัทเลิกห้าโมง
    ก็ไปไม่ได้อยู่ดี อยากให้ปิดตีสามเหมือนเมื่อก่อนจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้