ถามเรื่องกระจกหน่อยครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย triple_x, 13 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    พอดีรถเพื่อนกระจกโดนเฉี่ยวหักไปข้างนึงเป็นกระจกแต่ง ของ AC ไม่รู้ว่าที่ไหนขายบ้างครับ ขอบคุณครับ:eek:

2. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ถ้าของแท้มือสองหายากอยู่เหมือนกันคับ AC

ถ้าของใหม่ราคาก็โหดร้ายพอสมควร

แต่ถ้าเป็นงานก๊อบก็หาร้านไฟเบอร์เนียนๆทำได้คับ

ยังไงรอคนอื่นมาตอบก็ดีคับ อาจจะชี้ได้ชัดกว่า

3. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    เครมประกันสิคับให้ประกันเบิกของแท้ให้เลยคับ

4. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    ครับ เครมประกัน แต่ประกันมันหาให้ไม่ได้มันเลยให้เจ้าของรถหาอ่ะครับ

5. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ต้องให้ประกันมันเบิกมือหนึ่งให้เลยคับเบิกจากเยอรมันเลยรอของนานหน่อยของมีแน่นอนคับ

ถ้าประกันบอกว่าไม่มีแปลว่ามันไม่อยากจะจ่ายแพงแล้วแหละคับงานนี้ เพราะเพื่อนผมก็เพิ่งโดนเฉี่ยวหักไปข้างนึงแบบนี้เหมือนกัน

สุดท้ายประกันเบิกของมาให้ได้คับรอของเดือนนึงแหนะ -*- (นาน
    โคตร) แต่คุ้มคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้