ตีแบตกันทุก อาทิตย์ มั้ยค่ะ

การสนทนาใน 'Sport Forum' เริ่มโดย ~* SunKiSs *~, 12 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0
    คลับพันห้าตีอยู่ที่ประจำ สนามแบตมินตัน วัน ค่ะ

ทุกวันอาทิตย์ เวลา 15.00-17.00

ใครอยากมีเพื่อนตีแบตก็มาแจมด้วยกันได้นะค่ะ

2. ตีสนามไหนหรอครับ.. คนตีไม่เป็นไปแจ๋มด้วยได้ไหมจ๊ะ :D

3. ~* SunKiSs *~

~* SunKiSs *~ New Member Lady Member

1,101
    12
    0

ได้เลยค่ะ ตีออกกำลังกายกันค่ะ ขำๆ หนุกหนาน

แผนที่ไปสนามค่ะ

4. มรดกพ่อ

มรดกพ่อ New Member Member

2,307
    29
    0
    ไกลบ้านผมจัง หุหุ เมื่อก่อนชอบตีมากเลย พอ Muscle P100 หักไปเลยเลิกตีเลย เสียดายของ อิอิ

5. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    ตีแถวไหน กัน อ่า

6. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ดีคับ ๆ ออกกำลังกายกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้